แนะนำเรื่อง Font หน่อยคับ อยากได้แบบทนๆๆอ่านแผ่นก๊อบดีๆอ่ะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย dung064, 30 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dung064

dung064 New Member Member

8
    0
    0
    ตามหัวข้อเลย คับ มีตัวไหนแนะนำบ้างอ่ะคับ เรื่อง เสียงดีไม่เน้นมาก ขอราคาสัก ประมาณ 5พัน ... แบบว่าเบี้ยน้อย :D

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    JVC น่าจะเหมาะสมนะคับ ผมใช้หัวอ่าน(แต่ใน cd box)มันมา 3 ปี อ่านแต่แผ่นไรท์ ไม่เคยพังนะคับ

ผมว่าถ้าอยากได้ทนๆน่าจะเล่นเป็นกล่องซีดีอ่ะคับ เพราะว่าพวกหัวอ่านในฟร้อนท์ บางทีเราขับรถบนถนน

ไม่ดี มันกระแทกๆก็มีโอกาสพังสูงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้