ขอโทษด้วยครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นาย ฉัตรชัย ประชุมจิตร, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่องจากผมบอกว่าจะติดต่อเรื่องสปริงที่พี่ihimฝากเบอร์ไว้ให้ไปเอาได้เลย ผมขอโทษจริงครับที่ไม่ได้ติดต่อไปเสียใจครับ เมื่อก่อนผมใช้ชื่อว่าฉัตรชัย ประชุมจิตรเต็มยศเลยพี่ ขอโทษจริงๆ ขอโทษครับกราบแทบเท้าเลยขอโทษครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้อาภัยผมด้วยน่ะครับ:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

1. ihim

ihim New Member Member

73
    2
    0
    จำไม่ได้แล้ว....สปริงไม่อยู่แล้วครับ ส่งให้คุณรงค์ ที่เพชรบูรณ์แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้