พึ่งได้nv queencabมาควรทำอะไรบ้างบ้านอยู่แถวคลอง6มีอู่ทำnissanแนะนำมั้ยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tumgreat, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumgreat

tumgreat New Member Member

16
    1
    0
    ตามนั้นครับ

2. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ควรมาบิ๊กมีทติ้งเลยครับที่ชลบุรีวันที่8นี้แล้วก็ถามให้หมดเลยได้ทุกอย่างครับ (ถ้าว่างและสะดวก)
    เพราะผมก็จะไปครั้งนี้เป็นครั้งแรกและยังไม่รู้จักใครเลยครับ
    อ่านรายละเอียดที่กระทู้บนเลยครับ

3. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    :Dตามหาช้างหรือน้องกบก็ได้ครับยินดีคุยได้ทั้งวัน........พี่น้องชาวเอ็นวีทุกคน:D:)

4. tumgreat

tumgreat New Member Member

16
    1
    0
    8-9พย มีงานครับเสียดาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้