ช่วยแนะนำร้านแปลงขาเบาะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Yunjung, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yunjung

Yunjung New Member Member

7
    0
    0
    พี่ๆช่วยแนะนำร้านแปลงขาเบาะ งานดีๆๆ หน่อยครับ แถว บางนา หรือ ฝั่งธนก็ได้ครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เเถวๆ ห้างจัสโก้ ศรีนครินทร์ ทางที่จะไป ห้างซีคอน ผมจำชื่อถนนบ่อได้ มีร้านแปลงขาเบาะอยู่ร้านนึง งานเนียนครับ

3. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ฝั่งธนพระราม 2

พี่เชน ล้อแม็กซ์ ราคาไม่แรงครับ

4. Yunjung

Yunjung New Member Member

7
    0
    0
    พอจะเบอร์โทรไหมครับ หรือว่าตำแหน่งที่ตั้ง ขอบคุณครับ

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ร้านตรงข้าม autobac พัฒนาการไง
    02-7221016,,,02-3213368
    รับประกันความเนียนใช่มะ BO BO อิอิ
    ถ้ามาจากศรีนครินทร์ม่งบางกระปิเจอแยกจัสโก้ก็เลี้ยวขวาไป
    ประมาณ 1 กม.เดี๋ยวก็เจออยู่ซ้ายมือถ้าไปไม่ถูกโทรมาเดี๋ยวบอกให้ครับ
    081-4249726 ต้น

BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตามข้อมูลของพี่ต้นเลยครับ ร้านเดียวกัน งานเนียน ครับ ผมเคยเอาเบาะไปแปลงมาเเล้ว
    เบอร์ดโทรตามนั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้