ขอความช่วยเหลือคับ R11 แอร์เสียงดังมากคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย skyline2me, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skyline2me

skyline2me New Member Member

3
    0
    0
    พอดีผมเพิ่งได้รถมาจากน้าอ่าคับเปนรถมือสอง ก้อได้ซ่อมไปหลายจุดเหมือนกัน แต่วันนี้รู้สึกได้ว่าเสียงแอร์ดังมากๆเลยคับ พอปิดแอร์ห้องเครื่องเงียบทันที+รถเหยียบได้แรงขึ้นเลยคับ ผมอยากหาร้านที่พี่ๆในคลับวางใจกันอ่าคับ
    ไงผมก้อฝากตัวด้วยคนค้าบบบบ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อยู่แถวไหนล่ะ จะได้แน่ะนำถูก

3. skyline2me

3
    0
    0
    อยู่แถวลาดพร้าว สุทธิสารอ่าคับ

4. skyline2me

3
    0
    0
    เรียบร้อยล่ะคับ คอมแอร์เสีย ซ่อมโดยเอาคอมมือ2มาเปลี่ยนกะล้างระบบหมดไป5000

ไงก้อขอบคุณพี่ๆในคลับคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้