พี่ ๆ คะ มีปัญหา

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย kissorism, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kissorism

kissorism New Member Member

5
    0
    0
    หนูเอารถเข้าไปเช็ค
    แล้วช่างบอกว่าแร็คเพาเวอร์รั่วต้องเปลี่ยน

พอถามว่าถ้าเปลี่ยนจะเท่าไร
    ช่างบอกว่าเกือบหมื่น
    เลยอยากสอบถามคะว่าราคาแร็คเพาเวอร์นี่เท่านี้เลยหรือคะ

หรือ พอจะแนะนำร้านให้หน่อยมั๊ยคะ
    ขอบคุณนะคะ

2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    แร็ค มือสอง ก็ไม่ถึงหรอกครับ ประมาณ 2พันกว่า
    ส่วนมือหนึ่งผมไม่แน่ใจแต่ไม่น่าถึงหมื่นนะคับ
    แพงเกินไปแล้วอะคับ
    ช่วยบอกด้วยว่าอยู่แถวไหนนะคับ จะได้แนะนำร้านให้ถูก

3. kissorism

5
    0
    0
    อยู่แถวบางนาคะ

ขอบคุณมากนะคะพี่

4. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    อยู่แถวบางนา แนะนำไปร้าน พรเทพโช้คอัพ เลยนะคับ
    อยู่แถวแยก อุดมสุขอะคับ แต่ให้ไปแต่เช้านะไม่งั้นคิวยาว
    หรือว่าไม่งั้นลองดู ให้เพื่อนๆ โซนบางนามาแนะนำเพิ่มอีกนะคับ

5. kissorism

5
    0
    0
    แล้วราคาประมาณเท่าไหร่คะพี่

6. ART AE110

728
    2
    0
    จำราคาไม่ได้อะคับ ยังงัยลองโทรไปถามพี่เค้าดูนะ
    0817230639 พี่ใหม่(พรเทพ) รับรองไม่แพงครับ

7. kissorism

5
    0
    0
    ขอบคุณคะพี่

8. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ผมเคยเปลี่ยนมาทั้งชุดอ่ะแต่เปนมือ2นะ

แรคพาวเวอร์+เพลาขับ2เส้นทั้งหมด4พันกว่าบาทเอง

ถ้าเรคอย่างเดียวน่าจะ2พันนิดๆ

9. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เออคือ พอผู้ ญ นี่ ตอบกันตรึมเลยนะ

10. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ช่ายๆๆ คนแต่ไม่เยอะหรอกครับ มีอยู่2คนเอง แต่หลายข้อความจัง555
    ส่วนราคาแร็คมือ2เชียงกงประมาณ2พัน ค่าเปลี่ยนไม่เกิน1พันครับ เบ็จเสร็จไม่น่าจะเกิน3พันบาท

11. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    เข้ามาดูแล ลูกค้า

เชิญนะครับ อ่อ ช่วงนี้ถ้าวันเสาร์อู่อาจจะปิดนะครับ เพราะติดไปสนามแข่ง

แต่แนะนำไปวันธรรมดาดีกว่า หรือโทรศัพท์สอบถามได้เลยนะครับ

12. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    เดี๋ญวนี้พี่ใหม่เข้าสนามด้วยเหรอเนี่ย

ม่ายเห็นรู้เลย อิอิ

งานดีมีคุณภาพอีกแล้วคับท่าน

13. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    พี่ๆ ครับ ระวัง แกงหก นะครับ อย่าเอียงหัว คริคริ

14. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เดี๋ยวนี้แกไปทุกสนามครับ

มีทีมแข่งด้วยครับ

15. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    สนใจเป็น สปอนเซอร์ให้ผมไหมคับ

จะได้ไปแข่งกับเค้าบ้าง อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้