ประกาศเรื่องมี๊ตติ้งของเดือนนี้ครับผม

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    มี๊ตติ้งกำลังจะคืบคลานเข้ามาหาท่านแล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    (ปัญญาอ่อนไปป่าววะตรู)

แต่เรากำลังจะมีมี๊ตติ้งจริงๆในเดือนนี้แล้วครับ
    โดยที่ผมอบากเริ่มโดยการขอโทษพี่ๆน้องๆทุกท่านก่อนเลย
    เพราะว่าผมโพสบอกช้าไปหน่อยซึ่งมี๊ตติ้งเราก็กระชั้นเข้ามามากเลยทีเดียว
    โดยจะเป็นวันเสาร์ที่25ตุลานี้เลยนะครับ ส่าวสถานที่จะเป็นร้านหมูกระทะ
    ใกลๆซีคอน ส่วนชื่อร้านกะแผนที่จะเอามาลงให้อีกที(เพื่อความชัวร์ครับป๋ม)

ในงานนี้เราจะไปหม่ำเท่งโหน่งหมูกระทะกันและรับเสื้อสำหรับท่านที่ได้สั่งเสื้อ
    กับทางเราเอาไว้นะครับ

แล้วผมจะเข้ามาอัพอีกทีครับ

2. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    โอเชคร้าบบบ....

3. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    ว่าแต่ท่านประธานมีทติ้งไกลบ้านผมจังเลยคับ

4. taz13

taz13 New Member Member

56
    2
    0
    ขอไปด้วยนะคับ คราวนี้จะไม่ยอดพลาดอีกแล้ว

5. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    โอ้ว หมูทะ งี้จะกินทันพี่ตั้มป่าวนิ อิอิ ถ้าว่างไปแน่นอน ครับบบบบ

6. green_sunday

green_sunday New Member Member

51
    2
    0
    ว่าตามด้วยครับ(หาสาวๆไปย่างหมูให้ด้วยนะครับผมไม่มีไปน่ะ)

7. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    อืม....รับทราบ
    แต่ไม่รับปากครับ

8. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ห๋า อะไรนะ จะไป มีทติ้ง กิน พี่ตั้มกะทะ เหรอ ท่าทาง น่าอร่อย แหะ อิอ ิว่าแต่ ประธาน หน่วยข้อมูล GMG เลี้ยงใช่ม้า ชิ๊มิ ชิมิ๊ :)

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อยากไปๆ

10. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เด๋วพรุ่งนี้จะลงรายละเอียดนะคร๊าบ

11. elmo

2,175
    3
    0
    กางมุ้งรอ

12. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    เยี่ยมไปเลยพี่ตั้ม ใกล้บ้านเลยอะ อิอิ งานนี้ไม่พลาดอีกแล้ว ^..^!

13. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    เจ้าแบงค์ดีใจออกหน้าเลยนะ พ่อคนบ้านไกล้

เดี๋ยวรอบหน้า ไปจัดหน้าบ้านผมเลยดีก่า 555555

ปล. พี่ปรัชถืออิสลาม แล้วพี่เค้าจะไปนั้งได้หรอท่านประธาน

14. bank_626

921
    2
    0
    555 อะไรพี่โอ๋ ผมอยากเจอพวกพี่ๆจะตายอยู่แล้ว
    ไปแข่งครั้งเดียว สนุกอะ

15. aradene

aradene New Member Member

51
    2
    0
    เสาร์ทำงานนนนนนนนนนน

แง ...

16. RollriderS

2,318
    9
    0
    แงๆๆๆๆๆๆ

วันนี้ก็วิ่งผ่านแต่ลืมดูหว่ะ

พรุ่งนี้ไม่พลาดแน่ๆคร๊าบบบบบบ

17. march

march New Member Member

12
    0
    0
    อยากไปด้วยย ถ้าไม่ติดอารายขอไป ด้วยคนน้า เพิ่งได้เล่นบอร์ดนี้ ยังไม่รู้จักคัยเลย ฝากตัวด้วยนะครับ

18. bank_626

921
    2
    0
    พี่ตั้ม ใช่ตรงบึงวาปีหรือว่าข้างๆ ปั้ม เชลล์อะ มันมี2ที่นะ

19. taz13

taz13 New Member Member

56
    2
    0
    ตรงบึงวาปี ชื่อชบา ก็อร่อยดี อีกที่นึง เยื่องๆซีคอน รสชาติ ก็ ok

20. RollriderS

2,318
    9
    0
    ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    วันนี้อยู่อู่ซ่อมเบรคแม่มทั้งวันไม่ได้ไปไหนเลยT_T

ขอเป็นพรุ่งนี้อีกวันนะก๊าบแล้วจะสรุปให้จิงจัง

ขอโต๊ดนะก๊าบที่ล่าช้า

21. aradene

aradene New Member Member

51
    2
    0
    เสาร์เย็น ดูบอล เบียร์เย็นๆ

เอื๊อกกก

22. RollriderS

2,318
    9
    0
    อยากอ๊ะดิ๊ตาอ๊อฟ

ปล.จามี๊ตติ้งกานกี่โมงดีหว่าๆๆๆๆๆๆ
    (เย็นๆหน่อยดีม๊ะๆ)

23. elmo

2,175
    3
    0
    งืม ประธาน ซุ่มทำรถแรง ใหญ่ หลังได้ เงินค่าตัว อิอิ

24. elmo

2,175
    3
    0
    อ่า ประธานได้ ฝาก ประกาศว่า มีทติ้ง งวดนี้จะจัดที่ ร้าน อนันต์ 22 หมูกะทะ ฝั่ง ตรงข้ามซีค่อน ใกล้ๆ ปั้ม เชว ครับ ส่วน เวลา กับรายละเอียด อื่น รอ ท่าน ประธาน มาอัพเดท อีกทีนะครับ ถ้าใคร ไม่รู้ทาง ก็ ติดต่อ ประธาน โลดเลย คร้าฟ (โยนหน้าที่ซะงั้น) อิอิ

25. Noty323

Noty323 New Member Member

57
    3
    0
    น่าสนจัง

ซีคอนหรอ?อิ อิ

26. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0

เวลาเป็นหลัง 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ เวลาเลิกไม่ได้กำหนดครับ

แล้วแต่สมาชิกครับ เพราะเราจะนั่งกินและก็คุยกันไปเรื่อยๆครับ

ส่วนท่านใดอยากจะสั่งแอลกอฮอล์เพิ่ม งานนี้ก็ตามสบายครับ

สถานที่จะอยู่เยื้องๆกับ ชีคอน ครับถ้ามาจากทางลำสาลี ร้านจะอยู่ขวามือ

ก่อนถึงชีคอน ถ้ามาจากทางบางนาร้านจะอยู่ซ้ายมือ เลยชีคอนนิดนึงครับ

27. bank_626

921
    2
    0
    พี่โอ๋ ชื่อร้านอะไรอะ น่าสนแหะ ใกล้บ้านเลย อิอิ

อยากไปอยากไป 5555

28. bank_626

921
    2
    0
    อ๋อ รู้ร้านแล้ว เยี่ยมไปเลย

29. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    อุๆๆ
    ไกลจังแฮะ

30. elmo

2,175
    3
    0
    ร้านชื่อ อนันต์ 22 ซีฟู้ต อะครับ จะอยู่ ติดกับ สะพาน เล็กๆอะครับ ส่วนเวลา ก็ตามที่ พี่โอ๋ บอกนะคร้าฟ ประมาณ 17.00 น. เป็น ต้นไปนะคร้าบ ส่วนประธาน ช่วงนี้ได้ข่าว ที่บ้าน อินเตอเน็ต ยังเข้าไม่ถึง (มีปัญหากับเน็ตที่บ้านอะครับ เป็นเหตุผลที่แท้จริง อิอิ) เลย อาจจะไม่ค่อยได้เข้าบอด มาอัพเดทเท่าไหร่ครับ จึงเรียนมาเพื่อ ทราบ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้