น้องใหม่คับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย jumae100, 23 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jumae100

jumae100 New Member Member

1
    0
    0
    เอ่อ อยากรู้ว่า พวกพี่ๆมี มีตติ้ง ที่ไหนเอ่ยคับแล้ววันไหนบ้าง ผมชื่อจ๋ำพี่ผมชื่อจี๋พี่น้องกัน อยากเข้าไปมีตติ้งด้วยอ่ะคับขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ:cry::p

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    บอร์ดนี้ไม่มีมีทติ้งมานานปีละครับ

เกือบทั้งหมดดเป็นคนทำงานกันหมด

นานๆจะมาถาม-ตอบปัญหากันซักที

พวกเราเป็นสมาชิกแบบใจรักครับ

ไม่ต้องลงชื่อไม่ต้องสมัครไม่ต้องเก็บเงิน

ว่างๆแวะเวียนมาแบ่งปันความรู้ความสงสัยกันได้ครับ

ตอบได้ก็จะตอบให้ ตอบไม่ได้ก็จะบอกครับ :p

3. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    น่าจะลองจัดอีกซักครั้งนะฮะ น่าหนุก

4. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เออ จะจัดกันยังไงละเนี่ย ท่องบอร์ดนี้มา 5 ปีไม่มีใครว่างซักที

5. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    เจอกันเองมั้ยล่ะพี่?

4-5 คนก็ช่างมัน

ไม่งั้นอีก 5 ปีก็ไม่ได้เจอหรอก :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้