ฮามาก รวมคนพิมพ์ผิดจากพันทิป‏

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึป่าวค ะ '
    answer*** เอ่อ! ไม่อยากมาเที่ยวบ้านผมบ้างเหรอ ?? แต่ไม่ได้ชมฟรีนะครับบ้า นผม

' ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆ
    ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน ๆ
    ไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ '
    answer*** เรื่องนี้เก็บไว้ 2 คนก็ได้ครับ ไม่ต้องเอามา post เขิน ๆ ไงไม่รู้
    เ่อ่อ! ของแฟนใหญ่มากเหรอครับ ถึงต้องไปขยายรูแต่งงานของคุณมา

' พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ผมยังไม่ชำนาญ เรื่องการถอยรถเข้า
    ซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ '
    answer*** แนะนำให้ดื่มเบียร์เข้าไปสักขวด แล้วไปแท๊กซี่ดีกว่าครับ สถานที่อย่าง
    นั้นใครเห็นรถเราเข้าไปมันไม่น่าดู เสร็จกิจแล้วก็นั่งแท๊กซี่กลับครับ

' ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลาย
    คน สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ '
    answer*** บรรยากาศน่ากลัวนะคะ ! ฝรั่งเยอะด้วย

' ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยาก
    เลีย ร์ ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย '
    answer*** ว่าแต่ว่าเขาจะยอมทั้งสองคนเลยเหรอ ?

' ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่
    หมา เปล่า ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย '
    answer*** กินหมาแทนพลูเลยเหรอค่ะ

' แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4 ' x 6 ' นี่จะเล็กไปมั้ย
    ครับ '
    answer*** รูขนาดนั้นไม่เล็กแล้วครับ อย่างนั้นเค้าเรียกบานครับ

' จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า
    ขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง '
    answer*** ถ้าเจอที่ไหนอร่อย ๆ อย่าลืมกลับมาแน่ะนำด้วยนะคะ

' จิงๆหงษ์น่าจะไม่แพ้เป็นอย่างน้อยถ้า(ตั้งช้าหน่อยครับเพิ่งว่าว) '
    answer*** ทราบแล้วเปลี่ยนค่ะ ว่า เจ้าของกระทู้ยังโสด

& ! gt; ' ผมตกขาวมากเลยครับ เกือบไม่ได้ไปดูงาน NIKON DAY 2006 '
    ; answer*** นึกว่าเป็นแต่ผู้หญิงผู้ชายก็ตกเหมือนกันเหรอค่ะ

' นศ หญิงสมัยนี้ทำไมชอบใส่เสื้อชายสั้นๆ แล้วปล่อยให้หอยออกมาอยู่นอกกระโปรงกัน
    นะ ไม่น่ารักเลย '
    answer*** ขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ

' ผมหา ลึงค์ กระทู้หมาฝรั่งไม่เจอแล้วสิ < /SPAN> '
    answer*** คงอยู่ที่เดียวกันกะหมาไทยล่ะค่ะดิฉันว่า

' ไม่ได้อ่านหนังสือพิมพฺ์วันเดียว ตกขาวเลยละเธอ '
    answer*** โหน่ากลัวเนาะ พรุ่งนี้ต้องรีบหาอ่านแล้วล่ะ

' ถามท่านผู้รู้หน่อยคับ : ทำไงดีคับ เครื่องเสียวผมใช้งานไม่ได้ '
    answer*** ไม่มีความเห็นค่ะ รอผู้รู้มาตอบละกัน

2. wat323

wat323 New Member Member

36
    1
    0
    5555

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
  4. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    สมเป็นหน่วยข้อมูล ของแก๊ง จิงๆ GMG ขอ ยืนยัน อิอิ

5. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ฮามากๆ

6. taz13

taz13 New Member Member

56
    2
    0
    :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้