ต้น ก.ม.8 ใครมีลิ้นหลัง p 11 บ้างครับอยากได้รับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย สรศักดิ์, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สรศักดิ์

สรศักดิ์ New Member Member

84
    0
    0
    ผมอยากได้ลิ้นหลัง p 11 ใครมีแบ่งกันบ้างครับ

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    p11 ไม่มีลิ้นหลังนะครับ

3. สรศักดิ์

84
    0
    0
    แล้วทำงัยดีครับผมติดข้างมาแต่ตูดโด่งอย่างนั้นต้องทำงัยครับ

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เปลี่ยนกันชนหลังงงงงงงง

5. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    แต่ผมอยากได้ลิ้นหน้าเคยเห็นที่ร้านนึงแถวนนท์แต่ เจ้าของร้านมานขี้แอ๊ก(อ้วนด้วย)จะเอารอบคันทำสีบอกตีให้ไม่ได้ต้องเอามาพอเอามาแพงมากเลย เลยไม่ได้ถามมีรถมาทำเห็นมีลิ้นหน้าด้วย:D ใครพอจะให้คำเนะนำได้บ้างเรื่องลิ้นหน้าเพราะรู้สึกหน้ามันเชิดๆๆ(ใส่กันชนหน้าคามิโน่อยู่อะครับ):p

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ถ้าหน้าลอย....ก็เอาถังแก๊สออก......ถ้าตูดโด่งก็เอาถังแก๊สใส่....อิอิอิอิอิ............
    ลิ้นหน้าถ้าจะใส่จิงๆคงต้องให้ร้านเขาแปลงจากรุ่นอื่นใส่เอาครับ.......ลิ้นหลังของP11มันเป็นชุดอัลเทีย(มี2ชิ้น)แต่จะเข้ากับกาบข้างรึป่าวครับ...ได้กาบข้างของอะไรมาล่ะครับ?

7. สรศักดิ์

84
    0
    0
    แบบเดิมสีดำของมาจากเพื่อนโตนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้