ขอสติกเกอร์ club บ้างครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DANKE20, 13 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DANKE20

DANKE20 New Member Member

3
    0
    0
    พอดีผมอยู่จ.ตาก ผมขับ KE-20 4door อยู่ครับผมอยากได้ sticker มากเลยครับ ถ้าใครอยากอนุเคราะให้ก็โทรหาผมได้นะครับ 084-8189996 แดน ครับ หรือส่งให้ผมก็ได้ครับ 441/4 ถ.ตากสิร ต.หนองหลวง อ.เมือง จ.ตาก 63000 หือผมขอซื้อก็ได้ครับ ขอบคุณครับ :sad: :sad: :sad: :sad:

2. bkk5137

bkk5137 New Member Member

16
    0
    0
    พี่แม็ค ดูแลด้วย อยู่ไกลใจรักแบบนี้จัดฟรีไปเลย ฮ่า ฮ่า

3. Aey.

Aey. New Member Member

142
    5
    0
    ตาแม็ก.................................................... งกจาตายคร๊าบ!
    ขนาดมา มิ๊ตติ้งยังนั้งรถเพื่อนมาเลย.....................คร๊าบ:cry:

4. tasanasak

tasanasak New Member Member

6
    0
    0
    ผมก้อสนใจครับ ทำยังไงถึงจะได้.....

5. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    ขอรูปก็ได้ เดียวไปตัดเองครับ

6. bkk5137

bkk5137 New Member Member

16
    0
    0
    มีแต่รูปเล็กครับลองดูแล้วกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2008
  7. Guydido

Guydido New Member Member

285
    2
    0
    ผมว่าอย่าโพสรูปเลยดีกว่าครับ.....เพราะ เด๋วมีคนไปตัดจนเกลื่อน แล้วไปทำอะไรที่เสียหายแล้วเห็นสติกเกอร์ Ke club แล้สจะมีปัญหา
    ว่าไม่รู้เป็นใครครับ(อันนี้พี่แม็ค เคยติอยู่คร้าบบบบบ) ใครอยากได๋ก็ให้ส่งสติกเกอร์ให้ไปเลย ถ้าเป็นรูปก็ส่งเมลไปโดยตรงเลยครับ
    ......ขอบคุณครับ หุหุหุ:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้