ยางแท่นเครื่องยูรีเทน รบกวนด้วยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย MOO - VTEC, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใครมียางแท่นเครื่องยูรีเทนหรือเป็น joint ก็ได้หรือมีที่รับทำรบกวนด้วยครับขอราคาด้วยยิ่งดีครับ
    ขอบคุณครับ

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เคยเห็นแว๊ปๆ อยู่ในนี้นะครับ ลองถาม energy-ek ดู ผมว่าน่าจะมีแบบ insert ติดตั้งง่ายดี ถ้าเป็นแบบ joint ที่ ort ก็น่าจะทำให้ได้นะครับ บางทีอาจจะมีเลยก็ได้

3. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    ขอบคุณครับ
    มีเบอร์ติดต่อหรือเปล่าครับ

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เบอร์โทรอยู่หน้าซื้อขายครับ ส่วน ort ดูที่ classified ช่วงล่างครับ มีปักหมุดไว้

5. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    ขอบคุณครับ

6. T-U-N

T-U-N New Member Member

34
    2
    0
    มีคับ 089 - 2402401 มือ 2 ทำมาใหม่ แต่จะขายรถ

7. MOO - VTEC

2,228
    74
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้