งานเข้าอีกแล้วครับท่าน หายางรองเครื่องPrimera

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kaikoun, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaikoun

kaikoun New Member Member

7
    0
    0
    ตามหายางรองเครื่อง Primera ครับผม เพราะว่าตอนนี้เครื่องสั่นมากๆ ไม่รู้หาซื้อได้ที่ไหนครับ เวลาขับมีเสียงคลืนๆอีกต่างหาก กลัวว่ามันจะลามไปพังกันหมดอ่าครับ :eek::eek::eek:

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ถ้าชองใหม่ลองเปิดเว็บดูที่ PHL AUTOPARTS นะครับ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    scc ตรงบรรทัศทองมีครับ อะหลั่ยเกรดเกรดเดียวกับศูนย์ แต่ให้ส่วนลดเยอะกว่า

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    วรจักรครับ

5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เบิก0ลด%ตามร้านอะไหล่ 4ตัวประมาณ7000+ ถ้าของเชียงกงก็ตัวละ500บ.
    เปลี่ยนใหม่แท้ๆใช้ยาวๆครับ ต้องเปลี่ยน4ตัวนะครับ เคยเอาไปอัดมาสั่นได้ใจมาก

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ตัวซ้าย(หันหาเครื่อง)ตัวเดียว
    เท่าไรอ่ะ
    ใหม่ๆนะ

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    สองพันกว่าาาาาาาาาาาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้