แวะมาทักทายจาก SEEKER คับ....

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย civicvertu, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    แวะมาทักทายเพื่อนๆ MiNoRi คับกลุ่ม SEEKER พึ่งเปิดบอร์ดใหม่ว่างๆขอเชิญแวะมาทักทายกันบ้างนะคับ....:)

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ยินดีมากๆครับผม ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมเยียนอีกได้นะคับ

เจอบนถนน ก็เปิดกระจกทักทายกันได้คับ ชาวมิโนริ ยิ้มง่ายทุกคน

3. civicvertu

4,233
    129
    0
    ขอบคุณคับวันนั้นกลับมาจากบางเเสนเฟสเห็นรถเพื่อนๆกลุ่มนี้วิ่งกันหลายคันบนทางด่วนบางนาอะคับ...

4. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ใช่รถผมอ่ะป่าวครับ..

te_uan และ civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สงสัยจะใช่แหละคับ จะมีใครอีก

6. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ยินที่ได้รู้จักน่ะคับ
    ไงเห็นกันแล้วทักทายได้เลยน่ะคับ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  7. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    สวัสดีน๊าคาบ

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ขอบคุณนะคะ ที่แวะมาทักทาย ^^

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หวาดดีครับ..........ขอบคุณที่มาทักทายกันนะครับ

10. หวัดดีคร๊าบบบบบ

11. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    หวาดดีคร้าบบบบผม ขอบคุณที่แวะมาทักทายกานคร้าบบบ

12. civicvertu

4,233
    129
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านเลยนะคับที่ให้การต้อนรับเเบบเป็นกันเองดีคับบบบ.....

13. Nonato

Nonato New Member Member

39
    0
    0
    มาทักทายด้วยคนครับ.....

14. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    สวัสดีครับ แวะมาทักทายกันบ่อยๆนะครับ
    เจอกันก็ทักทายกันได้นะครับ :D:D

15. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นิสัยดี ตามหน้าตา อ่าค่ะ คริๆๆๆ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้