ถ้าเปลี่ยนบูธช่วงล่างของตัวevo จะเปลี่ยนที่ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย norathep, 8 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. norathep

norathep New Member Member

23
    0
    0
    คือผมอยากทราบว่า พวกบูธ ช่วงล่างเนี่ย ตัวโว 7-9 ใช้ร่วมกันได้มั้ย ถ้าได้ ผมต้องการเปลี่ยน พวกพี่ๆแนะนำได้มั้ยครับว่า หลักของการเปลี่ยน ต้องเปลี่ยนตัวไหนบ้างครับ ราคาเท่าไหร่ (บูธยางไม่ใช่ยูรีเทน)
    และทำร้านไหนดีครับ แนะหน่อยครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เรื่องพวกนี้ ผมใช้บริการที่ พี่ตุ๋ย www.mitsusport.com ครับ
    ลองสอบถามดูครับ พี่ตุ๋ยใจดี

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    7-9 รู้สึกว่าจะเหมือนกัน
    แต่ มันเสียหรอครับ
    สวนใหญ่บูชของ7-9 เป็นบอลจอยหมดแล้วนะครับ
    ยังไม่เคยเห็นใครเสียเลย
    ส่วนใหญถ้าเปลียน จะเปลี่ยนเป็นของซิ่งกัน

ที่เปลี่ยน แนะนำเหมือนพี่โอ๋ครับ mitsusport ของ7-9เพียบ

4. norathep

norathep New Member Member

23
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้