ขอเสียงคณะกรรมการคลับนิดหนึ่งครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    กระผมว่าเราควรเจอกันซักหนึ่งชั่วโมงนะครับ พื่อที่จะได้วางแนวทางต่อไปให้คลับเรา ใครที่ทราบว่าตนเองเป็นคณะกรรมการหรืออยากจะเสียสละสมัครเป็นคณะกรรมการ ก็ขอเชิญแนะนำตัวได้คร๊าบบบบบ

ให้คณะกรรมการ vote วันที่และสถานที่ได้คนละหนึ่งเสียง แล้วผมจะสรุปเพื่อแจ้งให้ทราบว่าเราจะประชุมวันใหนและที่ใด

ขอให้ทุกคนตั้งใจเสียสละนะครับ ไม่มีทางที่เราจะว่างมาประชุมกันได้ถ้าเราไม่เสียสละเวลาเพียงเล็กน้อยเพื่อคลับของเรา เราจะได้มีกิจกรรมดี ๆ เร็ว ๆ นี้ให้เพื่อนสมาชิกได้มาพบปะกันเป็นประจำ

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    เฮ้อ...

3. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ผมว่านัดเจอตอนกลางวันๆ วันอาทิตก็ดีนะ ว่างทุกคนเเน่

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กลางวัน ผมไม่ว่างเลยครับ
    จาว่าง ก้อ ก่อน 11 โมง กับ อีกที ก้อหลัง 3 ทุ่มเลยครับ

ลองนัดมาเลยครับ
    ถ้าไปได้ ไปแน่นอน

ขอโทษ พี่ประทีปด้วยครับ เพิ่งเปิดกิจการ เลยวุ่นไปหมดอ่ะครับ

5. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ขอส่วนลด 50 % ได้ม่ะ

6. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    เข้ามาออกความเห้นกันด้วย

วันไหนดี วันจันทร์เลยไหม?

เสนอกันหน่อยนะครับพี่น้อง

7. MRC

272
    24
    0
    ขอเป็นวันจันทร์ที่ premier ดีใหม กี่ทุ่มดี ผมได้ตั้งแต่บ่ายไปยันดึกครับ

ว่าแต่ช้างเปิดกิจการอะไรครับ

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถ้าวันธรรมดา เก่งอาจไปถึงช้านะคับ เลิกงานทุ่มนึงอะจร้า

9. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ยังไงก้อโทมาบอกล่ะกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2008
  10. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ถ้าวันนี้ไม่ทันก็วันอื่นได้

11. MRC

272
    24
    0
    ผมสรุปเลยละกัน ไม่งั้นเราคงไม่ได้เจอกันแน่
    เป็นวันจันทร์ที่ 27 เวลาทุ่มครึ่งนะครับ ที่พีเมียร์ แล้วเจอกันครับ

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ร้าน อุปกรณ์ computer ครับ :D:D:D:D:D

13. chang

4,985
    57
    48
    เชิญครับ ลดได้ลดเลยครับ :D:D:D:D

14. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    เข้ามาเป็นกำลังใจ ให้ครับ

15. เเท็ค

666
    7
    0
  16. MRC

272
    24
    0
    ไม่มีใครมาเหมือนเดิม

17. chang

4,985
    57
    48
    เอาใหม่ครับพี่ ขอแก้ตัว
    อย่าเพิงท้อครับพี่ :D:D:D:D

18. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อ้าวไหนบอกกูเปิดอาบอบนวดไง...

19. chang

4,985
    57
    48
    อันนั้น กิจการ ลับ ไม่สามารถ เปิดเผยในที่ สาถารณชนได้

ไอ้บ้า !!!! :D:D:D:D:D

20. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เพียวก็มีหุ้นอยู่ไม่ใช้เหรอ กิจการ อาบอบนวดกับช้างอะ5 5 5

21. เเท็ค

666
    7
    0
    เรื่องจิงเหรอ คับ

ผมว่าพวก พี่ๆ เค้า อาจติดธุระไม่ว่างกันจิงๆ มั้งคับ

เลยไปไม่ได้

ผมก็อยากไปเหมือนกันนะครับ ถ้าไม่ติดที่เป็นเด็ก คริๆ :D:D

เป็นกำลังใจให้ นะครับ :):) สู้ๆ

MRC WE ARE FAMILY

22. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    จะไปได้ไงอะ พี่ ไม่เหนนัดเลยว่าสรุปที่ไหน กี่โมง ผม งง อะ บอกว่าไม่ไป

23. เเท็ค

666
    7
    0
    ตรงนี้มั้งคับ พี่เก่ง เวลาที่พี่เค้า นัด อ่ะ คับ

หรือ ผมเข้าใจผิดก็ขออภัยครับ

24. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ก็เหน พี่เเจ๊ค พิมถ้ามากันน้อยเลื่อนไป ก่อนเเล้วก็ไม่เหนมีครายมาพิมอาราย นึกว่าเลื่อน งง...

25. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    คณะกรรมการส่วนกลางว่างั้ย ทางโซนภาคใต้ก้อเอาตามนั้นด้วยคับ

แบบว่าถึงตัวอยู่ไกลแต่ใจยังรัก Mitsu racing club (โดดเดี่ยวผู้น่ารัก ) อิอิ

26. boy8843

boy8843 New Member Member

25
    1
    0
    :rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้