ขอข้อมูลหน่อยคับ ช่วยในการตัดสินใจ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย oat_ek_club, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat_ek_club

oat_ek_club New Member Member

2
    0
    0
    [/B]อยากทราบว่า ตาโต ตัวLev จะจัด finance ได้ซักเท่าไรคับ

2. Egsport191

Egsport191 New Member Member

97
    22
    0
    จัดได้ 25-30 หมื่น ครับสภาพเดิมๆ แล้วแต่ปีและ Option :cool:

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ยังไงแนะนำให้ติดต่อไฟแนนซ์ดูนะคับ เพราะว่าแต่ละที่ให้ยอดไม่เท่ากันคับ แล้วก้อต้องเช็ครุ่น เกียร์ ออฟชั่น ปีรถให้ชัดเจนด้วยนะคับ

4. oat_ek_club

oat_ek_club New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุนคับ
    ขอถามอีกอย่าง คนซื้อต้องหา finance เองใช่มั้ยคับ

5. ถ้าซื้อกับผู้ขายโดยตรง เราต้องจัดหาไปเองครับ

ถ้าซื้อผ่านเต็นท์ อันนี้ส่วนมากเต็นท์เค้าจะเดินเรื่องให้ครับ

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    จริงๆแล้วผมว่า คนซื้อหรือคนขายหาก้อได้นะคับ ลองเช็คดูหลายๆที่คับ ดอกเบี้ยและยอดกู้ไม่เท่ากัน แล้วก้อทำสัญญาซื้อขายกันให้เรียบร้อยด้วยนะคับ ขอให้ได้รถสวยๆถูกใจนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้