รถโดนปาดหน้าอ่ะครับ สอบถามหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ping0168, 3 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    กำลังขับรถไปทำงานระหว่างทางที่สะพานราชปรารภ เจอรถ6 ล้อ สีขาว ทะเบียน ถฎ1952ปาดหย้าเข้ามาตรงทางโค้ง เเล้วผมก็หักหลบนิดนึง เเมกข้างซ้ายหน้าครูดกับกำเเพงข้างซ้าย มุมกันชนขวาโดนเป็นรอยนิดๆ บีบเเตรไล่เเล้วก็ขับหนี เซงมาก..

เข้าเรื่องเลยเเล้วกันนะครับ
    สอบถามว่าต้องเเจ้งความที่สน.ที่เกิดเหตุหรือสน.ไหนก็ได้ครับ
    จะเอาไปเครมประกันอ่าครับ

ปล.โชคดีที่ไม่โดนกันชนหน้าซ้ายไม่งั้นโดนเมียด่าเเน่นๆ:cry::cry:

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ดูแล้ว น่าจะต้อง สน.ที่เกิดเหตุอ่ะครับ

จำทะเบียน ได้แบบนี้ ไม่น่ามีปัญหาอะไร

3. ping0168

210
    11
    0
    สะพานราชปรารภ ช่วงใกล้กลับโรงพยาบาลพระราม9(ก่อนจะลง) นี่ สน. อะไรหรอครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เราไม่เป็นไรดีเเล้วครับ

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    โชคดีแล้วครับที่ไม่เป็นไรมาก

6. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ต้องให้เจ้าของพื้นที่สน.นั้นครับ
    ต้องมีพยานบุคคลที่3
    ส่วนเรื่องประกันต้องลองคุยดูคับ

7. ping0168

210
    11
    0
    ขอบคุณครับ

ไปแจ้งความมาเเล้วครับที่สน.ดินแดง
    ตอนเเรกเกือบไม่รับเเจ้งเค้าบอกว่ามานกึ่งๆพื้นที่รับผิดชอบคุยกันตั้งนานกว่าจะรู้เรื่อง
    เเต่ก็ผ่านได้ด้วยดี

8. นี้แหละคับตำรวจไทย
    -น่าเบื่อ ช่วยตัวเองก้อจามาว่าเรา (โชดดีแล้วคับที่ไม่เป็นรัย)

9. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    แจ้งที่เกิดเหตุครับ เดี๋ยวตำรวจเขาจะนัดมาพบ ให้เอง

10. ping0168

210
    11
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ
    เเต่ก็น่าแปลกนะครับ เเมกเป็นลอยหน้าหลังเลยโดนครูด เเต่บอดี้รถไม่เป็นรอย

พรุ้งนี้นัดประกันมาเขียนใบเครมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้