เมื่อคืนใครข้าวเม่า ที่สาย1

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย we_zaa, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    พอดีว่างๆ เลยออกไปดูรถ ซิ่ง เพลินๆ เจอรถคันนึง ข้าวเม่า คนมองตรึม ... เป็นอะไรมั่งครับ ทั้งคนทั้งรถ ปลอดภัยไหม ?

เห็นล้มแล้ว ลงไปนอน ที่พื้น ไม่แน่ใจว่า เจ็บอะไรมากหรือเปล่า ยังไงเพื่อนๆ เล่นรถกีนก็ระวังกันหน่อยน้าาา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2008
  2. YOK@MAI

YOK@MAI New Member Member

145
    0
    0
    ใช่คันที่ไฟลุกป่ะ

3. we_zaa

1,358
    33
    0
    น่าจะเป็นนูโวตัวเล็กนะ ....

4. YOK@MAI

YOK@MAI New Member Member

145
    0
    0
    คันที่ไฟลุกหน้าโพลีครับ..อีกคันฝั่งjetใช่ป่ะ

5. we_zaa

1,358
    33
    0
    ใช่แล้วเป็นไงมั่งหว่า ทั้งคนทั้งรถ ....

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขับกันระวังหน่อยนะ เห็นขับกันปาดหน้าสิบ 10 ล้อ ตัดหน้ารถยนต์ แล้วเสียวแทนเลย

7. Bank Silvia

Bank Silvia New Member Member

19
    0
    0
    รถเยอะป่ะคับว่าจาไปดูอยู่อ่ะ

8. we_zaa

1,358
    33
    0
    เยอะดีครับ รู้สึกผมจะกลับมาช่วง หกโมงเช้า รถปาดหน้าผมไม่ซีเรียสครับ เพราะรเารถใหญ่ต้องให้เค้าไปก่อนเป็นธรรมดา ทีใครทีมัน วันของเรา เค้าก็ต้องหลบให้เป็นโอเค อิอิ

9. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0

จัดไป ชอบดูเหมือนกัน เดี๋ยวนี้เส้นสุขสวัสดิ์มีเล่นบ้างไหม

10. we_zaa

1,358
    33
    0
    ช่วงนี้ไม่รู้ดิครับ พอดีเมื่อวานว่าจะเอารถไป ระเบิดสึกเหมือนกัน แต่มาตายน้ำตื้น ล้างรถแล้ว หัวเทียนบอด

วันเสาร์นี้จะไปสืบมาให้ครับ....

11. ไฟลุก แสดงว่าของเค้าแรงจริง..

12. กะหล่ำปลี

กะหล่ำปลี New Member Member

38
    2
    0
    คุณ We_zaa เขาตามตัวคุณอยู่อะบอกว่าจะซื้อพวกมาลัยเขานัดกันแล้วก้อไม่ไปตามนัดแทมโทรไปก้อไม่รับ

คุณนี้มันเกรียนจิงๆว่ะ

13. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    5555+
    ฮาข้างบนวะ ก๊ากๆๆๆ

14. Adrenaline

Adrenaline New Member Member

73
    4
    0
    -------- อนาคตดับวูบ ------

15. ครับ นูโว ตัว เล็กเด็กขับ ก็ หนักเหมือนกันครับ

แต่ไฟไหม้หน้าโพลี คนก็ ล่วง ไปอ่ะ รู้แต่ลุกขึ้นมาไหว อ่ะครับ

16. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  17. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    พอดีวันนั้นไม่ใด้ไปอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้