สอบถามอินเตอร์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 9 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    วิธีการเลือกใช้อินเตอร์ให้เหมาะกับ TIGER D4D 2500
    อานาคต TF-05 TF-06
    แล้วใส่อินเตอร์ก่อนแล้วมาเก็บโบที่หลังได้เปล่าคับ
    ทำตามขั้น ที่แม่ให้เงินอาคับ

2. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    จะแรงหนีผมอยู่เรื่อยเลยน่ะ

เดียวผมทำเครื่องเสียงก่อน

เดียวจะแรงให้ดู.....หึหึ

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    มันจะไม่แมทช์กันดิพี่วิน สมมุด เราเล่น TF อินเตอร์ หลอดก้อต้องใหญ่ ให้ลมมันโฟลว์
    แต่ถ้าเอาอินเตอร์ใหญ่มาใส่กะเทอร์โบเดิม มันจะมีปัญหากะ การเดินทางของอากาศนะพี่
    ลมยิ่งน้อยอยู่แล้ว ยิ่งเจอ ทางไกลๆ ให้เดิน อีก ผมว่าอัตราเร่งมันจะไม่ค่อยดีนะ

4. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    แสดงว่า เก็บเงินทำที่เดียวเลยดีกว่า

เกือบซวยซื่อมาแล้ว 3 นิ้ว

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ถ้าซื้อมาแล้ว ก้อให้ผมยืมก่อนงายยย หุหุ

6. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ซื้อมาเก็บไว้ก่อน ค่อยใส่ทีหลังก็ได้ครับ

จะได้เสียค่าดัดท่ออินเตอร์รอบเดียว

7. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ใส่แล้วก้อรอรอบหน่อยกว่าลมจะเต็มอินเตอร์ แต่ก้อใส่ได้นะยิ่งใหญ่ยิ่งเย็นจ้า

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตาม เซียนดีเซล ที่เคยพังมาเลยนะรับ

55555555555555

9. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    อย่างงั้นเลยนะคับ

10. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    อยากใส่ก็ใส่เลยครับ ไม่ต้องเก็บไว้ เหมือนผม บางคนคิดว่าใส่หลอก แต่ขอโทษ !เตรียมไว้ครับ ไม่อยากไส่ทีเดียวอะ
    เงินมันมาทีละนิดครับ ค่อยๆ แต่งไปเรื่อย
    โหดไว้ก่อนครับ เขาไม่รู้หรอกว่ารถเราไม่แรง ....55555

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    แรงๆ แรงๆ

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เก็บไว้ทำรอบเดียวดีกว่าจะได้ไม่เสียค่าแรงหลายรอบ

13. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ใส่มั่งดีก่าเราโหดไว้ก่อน แล้วค่อยแรง

14. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ....

อ้าวพี่แมน สงสัยเป็นเซียนดีเซลระดับเทพ

15. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    จัดไปคับโหดดี ใครมองกระจกหลังก็เสียวตูดแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้