*******ต้องการลบคิ้วกันชน+หาแผ่นรองป้ายทะเบียน********

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย INITIAL_D, 1 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    ต้องการหาร้านลบคิ้วกันชน หน้า+ หลัง ครับ มีใครมีร้านแนะนำไหมครับ ราคาน่าจะประมาณเท่าไหร่ แล้วถ้าในตอนหลังผมอยากจะเปลี่ยนสีรถ ต้องทำลบคิ้วใหม่อีกรอบไหมครับ แล้วก็อยากให้แผ่นรองป้ายทะเบียนเป็นสีเงิน สีเดียวกับรถอะครับ พอดีรถผมเป็นตัว LXI มันเป็นสีดำอะครับ อยากให้แผ่นรองป้ายทะเบียน + มือจับประตู เป็นสีเงินอะครับ อีกเรื่องครับ ผมจะขายเครื่อง D16Y4 อะครับ เป็นเครื่องยกลงจากรถอะครับ มันจาขายได้เท่าไหร่อะครับ เครื่องไม่มีปัญหาอะไร แต่จะวางเครื่องใหม่อะครับ ขอบคุณทุกคำตอบครับ

T@O ถูกใจสิ่งนี้
  2. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    ไม่มีคนตอบเลยเหรอครับ รอต่อไปเรา

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ลบคิ้วถ้าแถวบางนาก็สุขุมวิท 103 เนียนๆ
    ราคา600บาทต่อ 1 กันชน(2ข้าง)
    ซอยเฉลิมพระเกียรติ 12

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้