ทำไมกันชนหน้ามันห่างๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย shabushi_sad, 5 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shabushi_sad

shabushi_sad New Member Member

28
    1
    0
    รอยต่อมันห่างจากฝากระโปรงหน้าและก็ไฟหน้าอะครับ เป็นเพราะอะไรหรอครับ

ปล.รบกวนพี่ๆEKด้วยนะครับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ดูจากรูป(ในวงกลมสีแดง) กระโปรงหน้ากับแก้มสูงไม่เท่ากัน ถ้าแก้มหรือกระโปรงหน้าไม่เสียรูปก็ลองปรับตัวยางรองฝากระโปรงหน้าดูครับ อยู่บริเวณขาโคมไฟหน้าครับ และดูจากรูปไม่แน่ใจว่ามียางขอบกระโปรงหน้าหรือเปล่าครับ ถ้าไม่มีมันทำให้ดูห่างๆด้วยครับ

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ตามพี่ข้างบนเลย ปรับดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้