อยากเปลี่ยนโช๊คหน้า P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kengit, 1 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    ตอนนี้ผมอยากเปลี่ยโช๊คหน้า P11 ครับ ไม่ทราบว่าจะหาได้จากไหนครับ เอาโหลดลงซัก 1.5น้ว นิ่มๆ นึบๆ ครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ เห็นช่างบอกว่ารุ่นนี้หายากครับ ยังไงรบกวนพี่ ๆ ช่วยด้วยแล้วกัน เพราะที่ผมไปทำ ที่ตี๋มีสทีน เค้าอัดนำมันโช๊คให้ไม่เท่ากัน แล้วกับปัดปัญหาไปครับ ผมไม่อยากสู้รบปรบมอ ก็เลยอยากเปลี่ยนใหม่ดีกว่าครับ เซงเลย ยังไงรบกวนด้วยนะครับ เอาแบบราคาพอรับได้นคับ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    อย่าไปเล่น โช๊คอัดเลยครับ ใช้ไม่ทน แล้วค่าความหนืดก็ไม่ได้สเปก ลองหา tein r32 คู่สั้นมาแปลงใส่ ถ้าหาตรงรุ่นไม่ได้จริงๆ

3. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    เห็นด้วยกับพี่กล์อฟคับ

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ใช้ได้คับ เกาะถนนมากด้วย
    แต่จะกระดอนกระด้างหน่อยนะ
    ถ้าถนนไม่เรียบ
    ของแต่งอาร์สามสองมีเยอะด้วย
    อิอิ

5. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    มันประมาณคู่ล่ะเท่าไหร่ครับ r32 รวมสปริงนะครับ แล้วไปหาซื้อแถวไหนดี และแปลงร้านไหนดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้