ร.ย.ส.ท วันที่29 ที่ผ่านมาเป็นไง(บ้างครับพี่น้อง)

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย 3d-top1, 29 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :Dผมปวดแขนมากเลย(ครับพี่น้อง ):eek: :eek:

2. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    น้ำมันพาวเวอร์กระจาย+กล้ามขึ้น
    เห็นพี่คนนึงขับจนธาตุไฟแตก เลือดออกจมูกเลย :D :D

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่เคยแข่งรถครั้งไหนที่หมดแรงขนาดนี้มาก่อนเลย

เลือดกำเดาพุ่ง อากาศแม่งร้อนจัด
    ปวดแขน
    นิ้วซ้น หมุนพวงมาลัยไม่ไหว
    ขากลับขับรถตะคริวขึ้นแม่งทั้งตัว มือ ท้อง ขา นิ้ว โอยยยย :p :p

ที่สำคัญ คาดว่า ปั๊ม เพาเวอร์คงพังไปแล้วแน่นอน พวงมาลัยหนักฉิบตอนนี้ :mad: :mad:

4. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ขอเข้าฟิตเนตก่อนนะ แร้วเดี๋ยวเจอกันใหม่:D

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่เอ๋ ซิ่งสายฟ้า หายไปกะเจ้าเบียร์เลย ผมตามไม่ทันเลย มัวแต่ จอดรถแก้ตะคริวอยู่ 55555 :D :D

6. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ใช่ๆ ปวดแขนมากเลยๆ.........เน้อ

:D

7. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ไม่เห็นไปเลย ปวดแขนได้ไงเนี่ยพี่ :confused:

8. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    เสียดายไม่ได้ไป แต่เห็นลายสนามแล้วท้อเลย

9. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    เบียร์มันซิ่งหนีพี่เอ๋วิ่งขึ้นสะพานไปรัชโยธินอ่ะ ก็เลยตามไปบอกทางมัน :p

10. 3d-top1

767
    3
    0
    :D :D (นึกว่าผมปวดแขนคนเดียวซะอีก)

11. Super Colt

2,980
    11
    0
    อ้าวไปทางนั้นหรอ
    ผมไปทางเกษตรอ่ะ ไม่ติดเลย :D :D
    แต่เจ้าเบียร์มันซิ่งจิงๆ เห็นมันคุยโทสับ แล้วซิ่งเลย 55555

ว่าแต่ตอนที่วิ่งเส้นหลัง JJ อ่ะ โห......วัยรุ่นโคตรอ่ะ 3D 3คันซิ่งสุดๆ มุดซ้าย มุดขวา
    พี่เอ๋ เจ้าเบียร์ มีเจ้าวามาแจมอีกคัน แซงกันไปหมดเลย

ว่าแต่ ไปตอนไหนหรอคับ
    อ่อสงสัยว่ายน้ำที่ระยองแน่ๆ เลยปวด อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2006
  12. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    กลับบ้านมาเป็นไข้แดดเลยนะ
    กลับแช่น้ำอุ่นแล้วค่อยสบายหน่อยนะ
    ไมไงปวดไปทั้งตัวเลยนะ

13. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    แฮะๆๆขอแจมด้วยคน น้องเต้ค่ะ!!
    ขนาดพี่ๆปวดแขนกันแล้วเต้จะเหลือเหรอค่ะ มาสนามแรกก็คางเหลืองซะละ
    โดนแดดเผาซะดำปี๋เลย แถมร้อนลิ้นห้อยเลย มางานนี้มีคนแซวว่าเต้สร้างลายใหม่ 555
    ก็มือใหม่เลยหลงลายซะงั้น พอขับถูกลายโห ดีใจเหมือนได้ถ้วยเลย
    สนาม brc อาทิตย์เจอกันค่ะ น้องใหม่ฝากตัวด้วยนะค่ะ555

14. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    มีโค้ชดีก็อย่างงี้ล่ะ:D

15. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    เบียร์โชว์ความเหนืออ่ะ อัดไปคุยไปเลยไปคนล่ะทางเลยไปติดกันอยู่ตรงเมเจอร์อ่ะ กว่าจะตามไปบอกทางก็เลี้ยวเสนาแร้ว อิอิ:D

อันนี้มันอึกอัดมากๆๆ คนแก่เลยขอระบายซะหน่อย:p

16. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    หุหุหุหุ โดนคำสั่ง ผบ.ทบ. ให้ขับรถพาไปงานสัปดาห์หนังสืออ่ะ
    เลยอดปายเลย

17. 3d-top1

767
    3
    0
    ยังไม่เห็นแก่เลยครับ(ออกจะหล่อ):eek: :eek:

18. 3d-top1

767
    3
    0
    ปวดจริงรึเปล่า:D :D

19. 3d-top1

767
    3
    0
    ขับใช่ได้ใช่ได้:cool: :cool:

20. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    บ่นกันใหญ่เรยแฮะ
    สนามนี้ก็เหนื่อยดี เหมือนไปแบกข้าวสารมาเรย

สงสัยเราจะ อึด ถึก ควาย อยู่คนเดียวแฮะ
    ฟิตกันหน่อยสิค้าบเพ่น้อง
    ha ha ha
    [email protected]

21. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    ชอบๆ ถูกใจจัง:D

22. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    คงต้องไปหัดแบกอย่างอื่นบ้างซะแร้วสิ แต่ให้ไปแบกกระสอบข้าวสาร
    ก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ:eek:

23. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    แบกอะไรครับพี่เอ๋ สอนผมบ้างนะคร๊าบ:D

24. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    ไม่บอก อิ อิ:p

25. Super Colt

2,980
    11
    0
    แบกด้วยดิ :D

26. khun te'

110
    4
    0
    พี่ๆแบกอะไรกันอะค่ะ
    แล้วผู้หญิงแบกด้วยได้ปะ
    อิอิ...แงะ!! ขอเล่นด้วยคน

27. เต่ากัดยาง

348
    14
    0
    ถ้าแบกไหวก็แบกได้นะ แต่ไม่บอกว่าแบกอารัย[​IMG]

28. khun te'

110
    4
    0
    ต้องให้เต้เล่นทาย 20 คำถามปะเนี่ย

29. 3d-top1

767
    3
    0
    แบกอะไร(สงสัยพี่เอ๋คงคิดไม่ออก):D :D

30. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    มันต้องออกแนวเล่นกายกรรมท่ายากแน่ๆเรยนิ
    ha ha ha
    [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้