Super Specile 2008 ที่เชียงใหม่

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย motortracks, 20 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    เชิญชวนนักแข่งทุกคนครับ
    อากาศดีๆแบบนี้ เจอกันที่ลานจอดรถในบริเวณ พืชสวนโลกครับ ลาน
    กว้างมากๆ วันอาทิตย์ที่ 23 พ.ย.ที่จะถึงนี้ อ้อ!งานนี้มีสะพานนะจ๊ะ ลุ้นกันตัว
    โก่ง เหมือนเดิมรถพร้อมคนพร้อม เจอกัน เจ้า

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    อาจจะได้ไปครับพี่บี พอดีไปธุระที่นั่นพอดี คงไปนั่งดูเพราะไม่มีรถวิ่งครับ ......

3. balloon.com

687
    4
    0
    ไปชัวร์แล้ว ซื้อตั๋วเรียบร้อยแล้วครับ เจอกันที่เชียงใหม่ครับ

4. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    นำเสนอ คับ พี่บี เผื่อจะมี ในมอเตอร์แทรค

มาแนะนำ น้องๆ แก่น เซี้ยว เปรี้ยว ซ่า สอง คาเรกเตอร์ คับ พี่บี

คนแรก สวยเซอร์ น่ารัก มากกกกกกกก

น้อง สายป่าน คับ:D

http://images.google.co.th/imgres?i...99%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%87&um=1&hl=th&sa=N

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2008
  5. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
  6. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    เจอกันคับพี่ อิ อิ

7. balloon.com

687
    4
    0
    งานสนุกมากครับ บรรยากาศดีมาก .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้