ขอเล่นใหม่ขอผมครับเดียวนี้ไปเอาดีท่าน้ำแล้วนะ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ขอเล่นใหม่ขอผมครับเดียวนี้ไปเอาดีท่าน้ำแล้วนะ
    ไปเล่นแถวสะพานพระนั่งกล้า
    ถ้าใครสนใจมาลองเล่นได้ครับไม่คิดตังสนุกๆๆกัน

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    เอาดีท่าน้ำแล้วนะ what???

อิอิ:D:D

3. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    สามารถลงไปเล่นได้เลยเหรอครับ ต้องขอใบอนุญาตมั้ยครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไม่เห็นต้องใช่เลยนะครับ
    แต่สิ้นปีนี้จะต้องทำใบขับขี่jetski แล้วนะ
    เพราะว่าจะลงแข่งjetski ชิงถ้วยking cup ที่พัธยา
    วันที่ 2-8 ธันวาคม นี้นะถ้าเพื่อนคนไหนว่างก็ไปดูกันได้ครับ

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เล่นเฉยๆอ่ะดีแล้ว ไปแข่งทำไม เด๋วก็แพ้อีกอ่ะ :D:D

6. chonlayut

1,514
    5
    0
    กีฬา มันต้องมีแพ้มีชนะ บางนะใครจะชนะตลอด

7. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    รูปสุดท้ายเค้าเรียกว่าท่าอะไรอะคับ..น้าตู่:D

8. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ไปลองที่คลองแสนแสบบ้างสิท่าน แข่งกับเรือด่วนเลย

9. 6.0sec

6.0sec New Member Member

8
    0
    1
    เมื่อไหร่มันจะพิมพ์เป็นภาษาสักที อ่านแล้วมึน

10. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    น่าสนใจนะเพ่ คงน่าสนุกดี
    แต่เมื่อไหร่อ่องจาได้ เจอเพ่อ่ะพี่ตู่
    หรือว่าต้องไปเจอในน้ำอ่ะเพ่55555

11. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ตั้งแต่มี...........................เลยไปเอาดีทางน้ำ

12. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ยังต้องแปลไทยเป็นไทยเหมือนเดิม
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้