**..ขอความช่วยเหลือ เรื่องเปลี่ยนเบาะเป็นตัว Sir..**

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Kreang_es, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kreang_es

Kreang_es New Member Member

14
    1
    0
    ... พอดีไปได้ภายในกับเบาะมา แต่ไม่ได้ตัวปลั๊กที่ใช้ดึงพับเบาะหลังมาเพราะมันอยู่ในบอดี้รถ รบกวนถามพี่ๆ เพื่อนๆช่วยแนะนำแก้ปัญหาหน่อยครับ ว่าเราจะแปลงตัวไหนมาใส่ได้บ้าง หรือมีที่ไหนรับทำให้ใช้งานได้ครับ รบกวนด้วยครับ...

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. werasak96

werasak96 New Member Member

10
    2
    0
    ลองโทรมาหาผมละกันครับ0818326073พอดีเคยเป็นเหมือนกันเพราะผมก็พึ้งเปลี่ยนภายในsirมาจะอธิบายบอกทางให้เพราะถ้าพิมพ์จะยาวชื่อเอ้นะครับ:eek:

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ดำ 2 เส้น = ไฟลบ หรือ ต่อเข้าตัวถังรถ (น่าจะข้างสองเส้น)
    แดง 2 เส้น = ไฟบวก (น่าจะกลางสองเส้น)

การต่อสายไฟถ้ารถยังไม่มี Moonroof ก็สามารถนำไฟบวกมาจาก C910 จะเหมากว่าครับ เพราะจะรองรับ Amp ได้มากกว่าครับ
    <<<

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เก่งจังเปิดอู่มั้ยครับเพ่ 555

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เข้ามาศึกษาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้