งานเข้าอีกแล้วครับ ชีวิตในปีนี้มีแต่ซวยจิงๆ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย slbn, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slbn

slbn New Member Member

69
    2
    0
    หลังจากไปเปลี่ยนกระจกกับคุณกอล์ฟมาแล้ว ก็ขับรถไปออกทริป ปาย แม่ฮ่องสอนกับ NFC

ขากลับออกมาเส้นลี้-เถิน จะถึงเถินอยู่แล้วเชียวอีก 3 โค้งเอง รถดันหลุดไปชนราวกั้นทาง

งานเข้าเลยครับ:cry:

อาการบาดเจ็บคือ คานหน้ายุบเข้ามา แต่ไม่มีอาไรแตกหรือรั่ว ไฟหน้าซ้ายแตก

ผมเลยคิดว่า จะหาคานหน้า ฝากระโปรง กันชนหน้า ไฟหน้าเพชร+ตัดหมอกทั้งชุดมาเปลี่ยนครับ

ไม่ทราบว่า ใช้งบประมาณแค่ไหนครับ หาของได้ที่ไหนบ้าง รบกวนด้วยครับ

2. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ผมเอาที่บางนามา 12000คับ
    แต่ลองถามพี่ๆในคลับดูคับเผื่อด้ายถูกกว่า

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ติดต่อมาแล้วกันครับ ของอยู่ที่เดิมครับ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: ช่วง นี้ ชน กัน บ่อย จัง

รถ พี่ คง หนัก มาก ละ ผม ว่า เดี๋ยว แปป นะ ครับ ของ ผม ก็ พึ่ง ห่า ราก บน ทาง ด่วน มา ครับ ไม่ ได้ ทำ ไร เลย ครับ โดน เสย ที เดียว หมุน ฟาด ไป 2 รอบ ครับ จิ๊บๆ :D ลอง ชม และ กัน ครับ

ลอง ชม และ กัน ครับ

:rolleyes: เอา เป็น ว่า ราคา หน้า ตัด ศอก ของ P11 ตาม เซียง กง ไม่ เกิน 7 พัน ครับ

ระ วัง เชค แชส ซี ด้วย นะ ครับ ระ วัง เบี้ยว

สุด ท้าย ถ้า มี ประ กัน ไม่ ต้อง เครียด ครับ แต่ ให้ เขา เร่ง หน่อย พยายาม คุย กับ คน ที่ เป็น หัว หน้า ใน การ เซนต์ ครับ เด๊ยว จะ รอ แบบ ผม 12 วัน ถ้วนๆ :D

สุด ท้าย ครับ พี่ เส็ด เร็วๆ นะ ครับ

5. slbn

slbn New Member Member

69
    2
    0
    โอ้โห โชคร้ายกว่าผมมากเลยครับ ขอบคุณครับไม่เอาประสบการณ์มาแบ่งให้ดูครับ

ผมก็ทำใจปล่อยวางและ พรุ่งนี้นัดช่างหนูไว้ตอนเช้า กะรับมอบของจากพี่ป็อปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้