ไฟสปอร์ไลพ์ ของR11 ติดกี่ดวงครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย theeagleone, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ไฟสปอร์ไลพ์ ของR11 ติดกี่ดวงครับ ของผมติดดวงด้านข้างผม และดวงตรงไม่ติด และก็ที่โคมก็ไม่มีขั่วไฟด้วย แบบนี้มันแปลกไหมครับ ขอความรู้ด้วย

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    โดยทั่วไปแล้วตรงกลางจะเป็นโคมหลอกครับ ไม่มีไฟ ไม่มีขั้ว

แต่โคมที่มีไฟก็มีนะครับ แต่ต้องหากันหน่อย อิอิ :D

3. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ีสว่างแล้วครับ ขอบคุณครับ

4. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ดวงกลางให้หาของรุ่นตัวนอกมาใช้ได้คับ แต่ห้ามเอาตัวโคมหลอกไปเจาะทะนะคับ ทำไม่ดีมีละลายคับ

5. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ของตรงรุ่นนี่แพงป่าวครับ ของผมเป็นโคมหลอกเหมือนกันอ่ะ อยากเท่มั่งง่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้