Female 2 ขับกันมันส์หยดจิงๆ (ต้อเอง)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย amp_showtime, 29 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. amp_showtime

amp_showtime New Member Member

11
    0
    0
    สนุกดีนะครับการที่ผลัดกันแซงผลัดกันขึ้นผลัดกันลง ไม่ว่าจะเป็นคู่ไหน ผมดูแล้วสนุกทุกคู่แล้วก็ยอมรับว่าFemaleทำให้enduranceกร่อย555+ เพราะแต่ละคนขับกันสุดจิงๆ
    แล้วอยากฝากถึงทุกคนนะครับไม่ว่าจะฟีเมลหรือกระป๋องหรือเอนดูรานซ์ ว่าโกคาร์ทมันเป็นกิฬาครับมีแพ้มีชนะ ชนะคือกำไร แพ้คือบทเรียน อย่างที่พ่อผมสอนไว้ว่า We learn how to lose.

การแข่งขันต้องมีการแซงมีการกดดันคันหน้าอยู่แล้วครับ ไม่ใช่(อะไรนักหนา)อิอิ
    กิฬานี้ต้องอาศัยspiritสุงครับ +มารยาทในการขับครับ บ่นเยอะมีคนเกียดขี้หน้าเราแน่เยย อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2006
  2. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ผมว่ามันส์ดีครับ ดูแล้วลุ้นเหมือนเชียร์มวยเลย

3. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    คาดไม่ถึงว่าจะสนุกขนาดนี้

4. bassy_bas

bassy_bas New Member Member

8
    1
    0
    สุดๆ ทุกคนฮะ เก่งกันจิงๆ ขนาดใช้เวลาแค่ 2 weeks เอง ยังไงก็เอาใจช่วยคนที่เข้ารอบต่อไปละกันฮะ:) :)

5. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    หวัดดีต้อ นิ้งเอง ฮิฮิ เหนื่อยดี วันนั้น

6. showtime

showtime New Member Member

39
    0
    0
    มีล๊อคอินของตัวเองและ..........อิอิ

จ้า ......... เหนื่อยเช่นกัน

แต่ที่ดูมานะ พวกเธอขับกับสนุกมาก ยอมรับๆ

7. Super_Ning

2,302
    5
    0
    จิงป่ะ อ้วนพริ้วววววว

8. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขับกันเก่งทุกคนเลย สนุกมาก แถมลุ้นตลอด
    ยิ่งกว่านี้ ริมสนามส่งเสียงเชียร์เหมือนอยู่ข้างลำน้ำโขง เชียร์เรือยาว 70 ฝีพาย....:D

9. Super_Ning

2,302
    5
    0
    เหมือนเชียร์มวยเลยเนอะ

10. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    female2ขับกันเก่งทุกคนเลย ถึงแม้จะมีเวลาฝึกแค่ 2 อาทิตย์ แต่ทุกคนก็พัฒนาีมือกันเร็วมากค่ะ
    เมื่อวานตอนที่แข่งกัน มันส์..มาก เชียร์จนคอแห้งเลยค่ะ

11. showtime

39
    0
    0
    เอาใจช่วยทุกคนนะครับ สู้ๆ

12. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ???ѧ

May_ka ???ѧⴹ᫧ ??:D :D :D
    (???????ѹ????)

13. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เก่งมากครับ สำหรับการฝึกในช่วงเวลา 12 วัน แล้วทำได้ขนาดนี้

14. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไม่ธรรมดา ดุๆทั้งนั้นเลย

15. สนุกมากๆจิงๆค๊าบ จากที่ไม่เคยสนใจด้านนี้เลย ตอนนี้ชักเริ่มชอบ อิอิ

ดุดันกันจิงๆ โหด มันส์ ฮาคร๊าบท่าน

16. kiSs_pink

kiSs_pink New Member Lady Member

33
    1
    0
    :D *++*อิอิ....มันส์มั่กๆเลยอ่า....เพื่อนๆเก่งกันทั้งนั้นเลยนะจ้ะ*++*:D

17. kiSs_pink

kiSs_pink New Member Lady Member

33
    1
    0
    *++*เชียร์มวยเลยหรอจ้ะ...นิ้ง(อิอิ)*++*:D

18. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เก่งกันจริงๆครับ ยอมรับและยกนิ้วให้เลย

19. showtime

39
    0
    0
    กระป๋องอีกไม่นานเราอายเค้าแน่ครับ อิอิ

20. NU53

641
    0
    0
    เก่งจริง

สงสัยจะจริง ค่ำวันจันทร์ เข้าไปMSL เห็น ฟรีเมล 3 คัน ดวลรถคาร์ทกันกับกลุ่มผู้ชาย ในแทร็ค ทึ่งจริงๆครับขับเร็วมาก(ในระดับของสุภาพสตรี) นิ่งด้วยอ่ะ กลุ่มลูกค้าที่ยืนดูยังทึ่งเลย

โครงการดีๆแบบนี้น่าจัดต่อไปนะครับ:) :)

21. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ตกกระป๋อง

กลุ่มกระป๋องเตรียมตัวตกกระป๋องตามชื่อแว้วววว :(

22. Super_Ning

2,302
    5
    0
    อารายๆๆ บ่นอาราย

23. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ความตั้งใจของผู้ฝึก + ความตั้งใจของผู้เรียนรู้ = ความสำเร็จ!!!!

ปล. เก่งทุกคนครับ กำลังเขียนคะแนนให้อยู่เลย..:D

24. Super_Ning

2,302
    5
    0
    จิงดิพี่ไก่ เป็นไงมั่งอ่ะ แหะๆๆ ยังไงก้อดีใจล่วงหน้ากับเพื่อนๆที่จะติด 6 คนด้วยนะ

25. NU53

641
    0
    0
    congratulation for all

ยินดี(ล่วงหน้า) กับ สาวแกร่ง ทั้ง 6 ที่ได้ผ่านเข้ารอบด้วยนะคร้าบบบบบ

ปล. พี่ไก่เอารูปสาวๆทั้ง 6 มาโพสน์แนะนำชาวคาร์ทด้วยนะครับ (อยากเห็นหน้าว่าใครบ้าง):)

26. Super_Ning

2,302
    5
    0
    นั่นสิ นิ้งก้ออยากรู้เหมือนกัน

27. kiSs_pink

33
    1
    0
    :D *++*ป่าวบ่น...น๊า....ใครจากล้าบ่นนิ้งจ้ะ(อิอิ)*++*:D

28. Super_Ning

2,302
    5
    0
    มีเยอะไปคนที่บ่นนิ้งอะ 555 อย่าซีเรียสเว้ยเพื่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้