สนใจจะมีโมเดลของ Rover623 เก็บไว้บ้างไหมครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Mr. Jacky, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr. Jacky

Mr. Jacky New Member Member

41
    0
    0
    คิดมานานแต่ไม่เคยทำสักที
    เลยอยากถามพี่น้องว่าสนใจกันหรือเปล่าครับ สเกลก็คงประมาณเท่าๆ กับ Ferrari ที่แลกตามปั๊มเชลล์ หรือใหญ่กว่านิดหน่อย
    จะลองติดต่อบริษัทที่เค้ารับทำดู ถ้าไม่แพงเกินไปก็น่าทำ

ลองๆ โหวตกันมาละกันนะครับ

จำไม่ได้ว่าพี่วัฒน์หรือโท ที่โพสเกี่ยวกับสีของ Rover623 รบกวนช่วยส่งให้ผมด้วยครับ จะเอาไว้อ้างอิงตอนคุยกับเค้า

2. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ถ้า model ทำออกมาได้สวย + รายละเอียดดี และราคาไม่สูงเกินไป ก็อยากได้ครับ

: )

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ถ้าไม่แพงมากก็เอาด้วยพี่

4. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ถ้ามี 800 series ก็น่าสน อิอิ

5. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ทำเป็นแบบรถบังคับวิทยุ เลยซิครับ เหมือนที่กะทู้ เล่นกีฬาครับ

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
  7. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    สนใจ ของให้ออกมาสวย ๆ เลย เอาทุสี

8. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ทำ 1 : 4 ด้วยนะเอามาให้ลูกเล่น

9. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    1/4 เลยหรอพี่ อิอิ ของผม 1/10 ก็ใหญ่แล้วนะคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้