สอบถามครับ พวง EK9 Airbag ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย KaMmY~*, 5 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    สามารถเอา เคเบิ้ลเรียว (เรียกแบบนี้ป่าวหว่า) ของเดิม EK Lev ตัวที่มี airbag มาใส่ได้เลยหรือป่าวครับ หรือว่าต้องเอาตัวที่ติดกับพวง ek9 มาใส่เท่านั้น แล้วถ้าไม่มีมาให้ เบิกใหม่หรือมือ2 ราคาประมานเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

2. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ใส่ไม่ได้ครับของใครของมัน หาซื้อพวงมาลัย Type R ที่สภาพสมบูรณ์มาดีกว่าครับ รูปประกอบครับบบบบ....

[​IMG] [​IMG]

รถผมเองคับ.....

3. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ขอบคุณครับ พอดีคนขายบอกว่า ใช้ด้วยกันได้ แต่จำได้ว่ามันใส่ด้วยกันไม่ได้ เรยมาโพสถามก่อน ขอบคุณมากครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้