ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้าคร้าบๆ มือใหม่งับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย d.t., 29 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. d.t.

d.t. New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่งเริ่มเล่นคาร์ท มาใด้ประมาณเดือนนึงครับ เล่นอยู่ที่ MSL ครับ
    ฝีมือขั้นห่วยแตก ทำยังไงสนามเดือนต.ค.ก็ไม่ต่ำกว่า 30
    สักที สงสัยต้องลดนน. ยังไม่มีรถเป็นของตัวเองน่ะครับ
    คิดว่าคงจะเล่นรถเช่าไปสักพักก่อนน่ะครับ
    พี่ๆใบ้ให้ผมหน่อยจิว่ารถเบอไรแรงๆ
    เผื่อจะใด้ 29วิมาชมกะเค้ามั่ง อิอิ
    ขอบคุณมากครับสำหรับ เวป และสนามดีๆ

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

น้ำหนักเยอะเหรอครับ ผมเองก็หนัก 83 กก. ขับไลน์สนามเดือน ต.ค ลง 28. ต้นๆเป็นบางรอบ มาขับด้วยกันนะครับที่ MSL ยินดีรู้จักครับ ผมเองก็ขับไม่เร็วเท่าไหร่ครับ แต่ยินดีแนะนำสไตท์ การขับแบบคนตัวหนักๆให้ได้ ทักทายได้ครับหากเจอกันที่สนาม ( ช่วง เย็นๆ ถึง สนามปิด ) :p ;)

3. d.t.

4
    0
    0
    แหะๆ ผมหนัก 71 ยินดีที่ใด้รู้จักครับ วันจันนี้เปิดเทอมแล้วเซงๆ
    จะพยายามเข้าไปให้บ่อยที่ซู้ดเลย ขอบคุณครับ

4. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ

5. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    _/|\_ สวัสดีครับ

_/|\_ สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่สมาคม แต๊กๆ แห่งประเทศไทยครับ แล้วจะรู้ว่าไม่ใช่ของเล่นๆ

แต่ยังไงการเรียนต้องมาก่อนนะครับ แล้วพบกันครับ

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    นั่นแหละคับ ไปบ่อยๆเดี๋ยวเก่งเอง

7. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    Welcome

มาช่วงเย็นๆนะครับ จะได้เจอกัน

8. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขับตามคนที่เค้าขับเร็วครับ
    อย่าไปอาย แล้วเดี๋ยวจะเร็วตามเค้าเองครับ

เข้ามาทักทายในสนามได้ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

9. bendix

bendix Guest

0
    0
    0
    คนที่สนามทุกคนใจดีจัง

สอนผมบ้างนะ ....อยากขับเก่งๆบ้างแนะนำผมด้วยคับ แข่งคราวนี้สนุกมากๆ ทุกคนนิสัยดีมากๆ

10. d.t.

4
    0
    0
    ท่าทางอบอุ่นดีจังวงการรถคาร์ท ยินดีที่ใด้รู้จักทุกๆคนเลยคร้าบๆๆ

11. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ศิษย์ครูชาย

อย่างเก่งทางลัดต้องเปนศิษย์ครูชายคับ ได้ทั้งฝีมือ สาระ ไร้สาระ ความบันเทิง ครบครัน :D

ว่างๆมาขับด้วยกันซิคับ ตอนเยนๆ

12. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    เรียนเส็จก็เข้ามาเจอกันได้ครับ ฮาๆขำๆกันครับ... ยินดีที่ได้รู้จักครับ

13. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบ มือใหม่เหมือนกันค้าบ

14. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ฮั่นแน่

ฮั่นแน่

15. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ฝากด้วยครับ

16. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    welcome krubbbbbbbbbbbbb

17. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ขอคนขวานะครับ น่ารักดี

ขอคนขวานะครับ น่ารักดี สงสัยซนระเบิดเถิดเทิงเลยครับ 55555

18. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สุดยอดทั้งคู่ครับ
    ลองดูสักวันไหมครับ:)

19. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ศิษย์ครูถ้วย(ยัง) ครูชายมาแล้วครับ :D

20. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ยินดีต้อนรับครับ....วันนี้ได้ดูลีลาแล้ว...ทำไมไม่ลง 29 ตอบได้เลยครับ...ใจเย็นๆอีกนิดสิครับ..เน้นเรื่องการเข้าโค้งหน่อยครับ อย่ารีบร้อนเข้าเร็วนัก..เนียนๆเข้าใว้ คุณชอบสาดเข้าครับ..โยนรถในเครื่อง 4 จังหวะมันไม่เร็วครับ..เน้นเนียนๆโค้งกว้างๆก็ไม่จำเป็นต้องสไลด์นี่ครับ ค่อยๆหักเข้าก็ได้สไลด์น้อยๆ..เน้นการเข้าช้าออกเร็วดูสิครับ...:D

ปล.หลังจากที่ได้คุยกันประมาณ 5 นาที เอาใว้พรุ่งนี้เจอกันใหม่ครับพอดีวันนี้มีธุระครับ:D

21. d.t.

4
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่ไก่ เดี๋ยวไปครั้งหน้าจะลองใหม่ครับ
    แล้วเจอกันคร้าบทุกๆท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้