ช่วยแนะนำเบรคดีๆที่เสียงไม่ดังด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย acare ek, 4 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. acare ek

acare ek New Member Member

50
    15
    0
    ใช้เนชั่นแนลกล่องดำเบรคดีครับแต่มีข้อเสียคือมีเสียงดังช่วยแนะนำของดีๆที่
    เสียงไม่ดังด้วยครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใช้ endless super street ดูมั๊ยครับ ดีแน่นอน มีอยู่1ชุด ไม่แพงโทรเรย อิอิ

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ตามกระทู้ข้างครับ ถ้างบไม่อั้น ราคาเอาการอยู่แต่ไม่ผิดหวังแน่นอน ติดว่าฝุ่นเยอะ

มีอีกยี่ห้อที่อยากแนะนำคือ bendix metal king ก็จัดว่าใช้ได้เลยครับถ้าไม่เบรกหนักมาก ราคามิตรภาพด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้