ดำน้ำ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย cp9203, 1 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cp9203

cp9203 New Member Member

13
    1
    0
    สุดยอดแห่งการดำน้ำเลย รถมีอาการสะดุดเมื่ออยู่ในน้ำประมาณ 5 นาทีน้ำท่วมสูงระดับไฟหน้าเลยครับ ด้วยความกลึ่มเลยลุยไปเลย ในใจคิดว่าถ้าเครื่องเสียนะงานนี้มีลงชุดใหญ่แน่ (แต่ยังไม่มีตังค์นะ) พอพ้นน้ำไปขับกลับบางปู ยังมีอาการสะดุดอีกก็เลยลากรอบซะเลยด้วยอาการเมา จนกระทั่งอาการสะดุดหายไป เช้ามาอาการเครื่องปกติ แต่น้ำซึมเข้าใต้พรมนิดหน่อย ผากชาว Si นะครับช่วงนี้ฝนตกหนักในบางจุดอาจน้ำท่วมขังระวังกันหน่อย อีกอย่างคือมีรถจอดเสียอยู่ริมทางไม่ต่ำกว่า 10 คันเลยทีเดียว

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ถ้าไปแถวไหนน้ำท่วมหนักๆ หรือวันไหนฝนตกหนักๆ แร้วรู้ว่าแถวนั้นมีน้ำท่วม

ผมว่านั่งแท๊กซี่เลยดีกว่าคับ อย่าใช้รถเราเลยอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้