ทำไงดี ไล่ฝ้ากระจกหลังเสียงะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jeffrykub, 31 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeffrykub

jeffrykub New Member Member

340
    1
    0
    ซ่อมที่ไหนได้บ้างคับ เสีย5เส้นบนงะคับ ผมอยู่แถวรามอินทรานะคับ
    ขอบคุณครับ
    089-760-7272

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ทำไมไม่เอาเข้าศูนย์ฮอนด้าอะคะ เค้าน่าจะทำให้ได้นะ

แนะนำเข้าศูนย์ฮฮนด้าที่ตรงข้ามฟิวเจอร์รังสิตคะ

จะไปบอกนะ พอดีเพื่อนเป็นช่างอยู่ที่นั่น สนิทกัน

บ้านเราก็อยู่เเกษตรนวมินทร์ ใกล้ๆกัน เดี๋ยวบอกเพื่อนให้ดูแลได้:D

3. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ของผมเสียห้าเส้นล่างครับ

4. jeffrykub

jeffrykub New Member Member

340
    1
    0
    มีที่ไหนอีกมั๊ยครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ของผมเสีย 3 เส้นบน ไม่ใช้แม่งเรยครับ อิอิ

6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เสียเหมือนกันครับ:cry:

7. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ขอถามเป็นความรู้หน่อยครับ ว่าทำไมถึงได้รู้ว่าเสียที่เส้นไหนล่ะครับ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอาน้ำราดกระจก หลัง แร้วกดเปิดไล่ฝ้าดู เส้นไหนไม่ไล่ ก็เส้นนั้นเสีย น่ะจ๊ะ ลุงตั้ม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้