honda crossroad ใครใช้อยู่มั่งครับ....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Twentysix26, 30 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Twentysix26

Twentysix26 New Member Member

19
    1
    0
    พอดีไปดูมาแล้วติดใจ อยากได้มาครอบครอง รูปร่างเหมือน hummer ย่อส่วนมาเลย
    อยากทราบว่าโอเคมั้ยครับ การใช้งานจริง ไปดูตัว 1.8 4wd realtime มานะครับ 1.9ล้าน แพงป่ะ

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ที่รู้จักก็มีเจ๊ตี๋ชลบุรีอ่ะคับ ที่ตอนนี้เปิดร้าน Teeracing shop ลองๆ search ดูนะคับ แกลงโฆษณาไว้หลายเวป..

3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมก็ว่าสวยดีนะครับ นานน๊านนนน จะเห็นวิ่งซักคัน

4. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ว่าจะมาตอบเลย โดนตัดหน้าซะละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้