รบกวนเพื่อนแถว บางนา สมุทรปราการ คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย utt, 20 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    ผมเพิ่งมาอยุ่ระแวกนี้คับ อยากจะหาซื้อกันชนหน้าของ สปอร์ดไรเดอร์ รุ่นที่พี่Moo Tiger Raikhing ไม่ทราบแถวนี้หาซื้อ ได้ที่ไหนคับ โทรมาบอกก้อได้คับ 081-5718645 ขอบคุณคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2008
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอผู้รู้ก่อนนะครับ

3. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    เส้นออนนุช มีให้ตึมคร๊าบ มาใกล้กันนิเดียวเอง เข้าสายกิ่งแก้วมาก้อได้ มีให้ตึมคร๊าบ
    ไม่ทราบว่าเหมือนของรถผมเปล่า จะโทรบอกคร๊าบ แต่...ติดที่ว่าเงินหมดอา แฟนยังไม่เติมให้เลย...

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    รอความเห็นท่านอื่นอีกนะครับ

ท่านใดรู้ช่วยให้คําตอบกันด้วยนะครับ........พี่ๆทั้งหลาย (HLC)

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เดี๋ยวถ้าเจอจามาบอกนะคับ เน้นป่าวคับว่าต้องเจาะไฟยัง
    ถ้าเน้นว่าต้องยังไม่เจาะไฟ ก้อจาหายากหน่อยอ่ะ ยังงัยเดี๋ยวลองดูให้คับ

6. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เบิกใหม่ 1800 ไม่รวมทำสี เฉพาะลิ้นล่าง สาย4อะไหล่ยนต์ (ต้องเจาะไฟเอง)

7. utt

111
    1
    0
    เอายกชุดเลยนะครับ เพราะผมเป็นไทเกอร์รุ่น เก่า น่าจะเป็นรุ่นเดี่ยวกับของพี่ mooTiger คับ

8. utt

111
    1
    0
    เจาะแล้วก้อได้คับพี่

9. utt

111
    1
    0
    ใช้แหล้วคับ เหมือนของพี่เลย เอาทั้งที่เป็นเหล็ก และชายล่างด้วยนะคับ แถวอ่อนนุชเหรอ ว่างๆจะลองขับรถเข้าไปดูนะคับ

10. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ถ้าเอากันชนด้วยต้องลองหาตามอู่ซ่อมประกัน แยกสาย4 ก็มีแต่แพง

11. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ....

จะเอามาขายให้มีแต่กันชนที่เหล็กชุบโคเมียม แม่เอาไปชั่งโลขายเศษเหล็ก
    พร้อมล้อกะทะขอบ14 4 วง
    ได้มาแค่ 200 เอง ชุนเลย เสียดาย
    :mad:

12. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สวยสะดุด ตาตรงไฟสีเหลืองเนียแหล่ะ แค่เส้นยาแดงผ่าแปด กร๊ากกกกกกกกกกก

13. utt

111
    1
    0
    สวยจังรถพี่เนี่ย พี่มีเบอร์ไหมคับ ถ้าว่างผมจะชวนพาไปช่วยหาด้วยคับ ที่แยกสาย 4 อ่ะคับ

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามา Up UP UP ให้ครับ

15. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ชายล่างเหมือนของคุน jo_non หาได้ที่ไหนอะครับอยากได้ๆๆๆมากมายครับ

16. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มาดูสถานการณ์คับ ได้เลยคับท่าน ผมเจอแล้วแหละ ตัวโครเมี่ยมอ่ะ
    แต่เดี๋ยวเอาไว้แวะไปถามให้อ่ะคับ ใจเย็นหน่อยเด้อ

17. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    จัดไปครับคุณ หมู อย่าให้เสีย

18. utt

111
    1
    0
    ขอบคุณพี่หมุ คับ เข้าไปถามราคาให้ด้วยนะครับพี่ จะได้มาใส่ให้สวยๆสักหน่อย พอดีของเดิมมันบุบนิดหน่อย สอยมอไซค์มาคับ

19. utt

111
    1
    0
    up up up ยังมะได้ของคับ

20. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    หาต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้