ขอความคิดเห็นหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tokyosuck, 30 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokyosuck

tokyosuck New Member Member

15
    0
    0
    ถ้าผมจะเปลี่ยนโช๊คเปนของ hybrid ดีหรือเปล่าคับ
    เพราะโช๊คผมมันพัง กะว่าจะเอามาใส่แทน จะต้องแปลงอะไรหรือป่าว
    แล้วใส่ไปดีกว่าตัวปกติ หรือป่าวคับ

อยากทราบว่าเขาขายกันต้นเท่าไหร่คับ

ขอบพระคุณครับ

2. LADDER 49

LADDER 49 New Member Member

58
    7
    0
    โช๊คเก่า เอาไปซ่อมได้ครับ... ไม่จำเป็นต้องซื้อใหม่

แต่ซื้อใหม่ ตอนนี้ ราคาก็ไม่แพง เท่าไหร่ ลองเปรียบเทียบดู (โทรถามร้านขายอะไหล่)

3. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ทั่วๆไปถ้า es จะเปลี่ยนอันดับแรกเลยคือ โช็คของ DC5 หรือ EP3 มือสอง มือสาม แล้วแต่ครับ ราคาอยู่ตั้งแต่ 8000-15000 ครับ 4 ต้น ใช้ดี ใช้ทน กว่าโช็คเดิมแน่นอน ไม่เข้าใจโทรมาถามได้ครับ 084-7172759

4. es94

es94 New Member Member

108
    21
    0
    ผมมีพี่เขาฝากขายของ ep3 tein flex อยู่ สนใจก็ถามได้ แต่ส่วนตัวว่า เอาของเดิมไปอัดน้ำมันใหม่ประหยัดตังกว่าเยอะเลย เปลี่ยนของดีมาแพงเปล่าๆ ถ้าขับซิ่งๆค่อยว่ากันอีกที

5. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    กวาดไปหมดโต๊ะเลย............... แล้ว ข่อยจะตอบอะไร

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ถ้ า อ ย า ก ใ ช้ ย า ว แ บ บ ท น ๆ Dc5 เ ล ย คั บ ท น ห า ย ห่ ว ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้