ซื้อรถวิบากกับแบรนด์ Honda นี่เค้าบริการดีมั้ยครับ?

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย zyxel, 29 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zyxel

zyxel New Member Member

16
    0
    0
    พอดีญาติๆ กันเค้าอยากเล่นรถวิบาก ผมก็เลยแนะนำ Honda เพราะคิดว่า Serivce เค้าดีครับ
    ก็เลยดูที่ CRF250L แต่ยังไม่เคยใช้บริการเกี่ยวกับรถวิบากเหมือนกัน
    ทุกคนในห้องนี้ว่ายังไงกันบ้างครับ

CRF250L STRIKE THE BARRIER โลก...มีไว้ลุย

2. Clearing

Clearing Guest

0
    0
    0
    Honda เค้ารับบริการทุกศูนย์อยู่แล้วครับ
    ศูนย์มีเยอะด้วยในประเทศ รถวิบากการบริการก็เหมือนกันแน่นอนครับ
    ไม่ต้องเป็นห่วง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้