ดีครับพี่E36ทุกคน....ช่วยเข้ามาตอบที

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย โจโจ้จัง[จังไร], 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีครับพี่E36ทุกคนท่านผมซื่อว่า โจ้ นะครับ...ก็คือว่าจะเข้าClubต้องทำไงบางครับและต้องเสียค่าอะไรบางครับ........ลืมไปรถผม318สีแดงครับอยู่คลอง6ครับ
    ปล.มีอีกเรื่องครับเครื่อง4สูบเดิม318เกียร์ธรรมดาขายได้ไหมครับ....ว่าจะว่าง J ครับและเอาเครื่อนเดิมขายจะขายได้หรือไม่..............ขอบคุณครับ

1. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ยินดีต้อนรับคับ ^^

การเข้ามาเป็ฯสมาชิกก็ง่ายๆคับ

เข้ามาเล่นเวปบอร์ด แล้วก็มาร่วมมีทติ้งเมื่อมีโอกาสคับ

ถ้ามีะไร ก็โพสถาม หรือพูดคุยได้ตามสบายเลยนะคับ

ทุกคนเป็นกันเองคับ ง่ายๆ สบายๆคับ ^^

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ลองคุยกับทางอู่ที่จะวางเครื่องดูคับว่าเค้ารับเทิร์นเครื่องเดิมเราหรือป่าว

4. SuperFour400

SuperFour400 New Member Member

157
    6
    0
    ก้อต้อง..จ๊าด !:D:D:D

5. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

6. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    หวาดดีฮ่ะ

7. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    หวัดดีคับ

8. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับ ครับ

9. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    มามิทติ้งคับ

okครับ.....แล้วไปจะมิทติ้งนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้