:::----------->> ล้อแม็กซ์ไม่ได้มาตรฐาน / แม็กซ์ปลอม ... เจอแบบนี้น่ากลัวอ่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Adrenaline, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adrenaline

Adrenaline New Member Member

73
    4
    0
    ไม่รู้เคยเห็นกันยัง

นึกภาพถ้าขับซักร้อยอัพ ... บนทางด่วนเเล้วเจอแบบนี้ คงเซ็งน่าดู

Thank / Credit : K. Thesun HLCT

za_la_go และ ^_^BoY^_^ ถูกใจสิ่งนี้
  2. Mizako

Mizako New Member Member

41
    2
    0
    ขอบคุณ ครับ ที่นำภาพมาให้ ดู น่ากลัว จิงๆ

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    -*- เซ็งเป็ด

4. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    เป็นอุทาหรณ์ ใส่ใจกันนิดก็ดีครับ

5. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เจอแบบนี้แล้วร้านค้าจะรับผิดชอบเปล่าครับ
    น่ากลัวจัง ยิ่งแม็ก VOLK CE28N นี่ตัวดีเลยครับ รถเพื่อนผมกระจายมาแล้ว
    :sad::sad:

6. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    โอ้ว 7 ก้านอีกแล้ว ทำไม 7 ก้านต้องแตกด้วย

7. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    เห็นแล้วเหวอเลยครับ น่ากัวโคตรๆ

8. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    มันจะคุ้มมั้ยนั้น ราคาไม่กี่หมื่น กับชีวิตทั้งชีวิต

9. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    ก้านยกระวัง

10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สวย แต่ไม่ได้ มาตรฐาน ก็ไม่ไหว น่ะครับ

11. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ผมว่าน่าจะเล่นLENSOดีกว่าล้อก๊อปอ่ะ เรื่องทนของเค้าหายห่วง

12. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ลายนี้คุ้นๆเหมือนเคยแตกในลานจิมคาน่าเมื่อหลายปีก่อนนะ เห็นคนใส่ลายนี้เยอะซะด้วยสิทั้งรถเก๊งกะรถกระบะเลยไม่รู้ไครจะเป็นลายต่อไป

13. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เห็นด้วยเลยครับ:D

PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
  14. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    น่ากลัวมากครับ...

เพิ่มเงินอีกหน่อย ซื้อของมียี่ห้อดีกว่าครับ...

15. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    โอ้ว!!! แม่จ้าว

16. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    te 37ปลอมก็ระวังนะครับอันตรายมาก

17. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    ขนาดแก้มยางหนาๆนะเนี่ย ถ้าเป็นพวก 40-45 สงสัยแตกวันแรกที่ออกมาจากร้าน

18. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    น่ากลัว ดีนะไม่เป็นไรมากกว่านี้

19. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    โอ้ โห.....อีกแล้ว

20. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    น่ากลัวจริงๆเลย

นั่นเนื้ออลุมิเนียมหรือเนื้อปูนหนะ ทำไมมันกลวงๆเหมือนมีฟองอากาศเยอะ

ถ้าขับเร็วๆรถคว่ำแน่เลย

21. kreang_180sx

kreang_180sx New Member Member

100
    2
    0
    นอกจาก lenso กับ JRD (ล้อในประเทศ)ผมก็เห็นว่าเป็นอย่างนี้ทุกราย
    เจอทุกวันครับ เคยเห็นคนขับเจ็บหนักด้วย

22. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อืมน่ากลัวครับว่าแต่รถไม่เป็นอะไรมากก็ดีแล้วคนปลอดภัยก็โอเคครับ

23. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    ของ Lenso ทนดีมากครับ ของผมตกหลุมอย่างแรงยังไม่เป้นขนาดนี้เลยครับ
    แค่ โช๊คคด+ยางแตกแล้วก็ แม็กซ์ดุ้ง 2 วง

24. ถ้าเล่นล้อก๊อบเลือกของLENSOนะคับ
    ทนทานใช้ใด้..รถแม่ผมไส่ล้อLENSO
    ขับไปคว่ำมาล้อหลังฟาดปีกนกหักยุบเข้าไปในฃุ้มเลยคับ
    ยางแตกแต่ล้อยังดีอยู่คับ

25. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ผมคนนึงล่ะที่ไม่เคยคิดจะใส่ของก๊อป ไม่ได้ว่าแรดรึกระแดะอะไรนะคับ

อย่างน้อยความเชื่อถือมันใส่แล้วอุ่นใจกว่า ถ้าไม่ได้จริงๆก็เลนโซ่เรานี่ล่ะ

ของไม่ใช่ไม่ดีซะเมื่อไร ราคาไม่แพงด้วย เสียอย่างเดียวน่าจะมีลายที่เปนตัวของตัวเองมากกว่านี้

26. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    สยองสุดๆเลยครับ ขอล้อแท้ๆดีกว่า

27. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    น่ากลัวครับ เพื่อนผมเล่นจิมคาน่า ใส่ล้อก็อป ขับหมุนเป็นวงกลมๆ อยู่ดีๆ ล้อกะรถไปกันคนละทางเฉยเลยอ่ะ

28. น่ากลัวจริงๆ

ดีนะที่ผมใส่ล้อเดิมติดรถ หิหิ...

29. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    น่ากลัวครับ

อันตรายถึงชีวิตได้เลยครับ

30. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    อ่ะจร๊ากกก!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้