ซื้อกระป๋องพักน้ำหม้อน้ำ (พลาสติก) จากศูนย์ฯ มาครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Bunn, 25 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bunn

Bunn Guest

0
    0
    0
    เนื่องจากของเดิมได้กรอบและแตกไปตามกาลเวลา

ที่ศูนย์ออนด้าขายอันละ 142 บาทครับ (รวม VAT แล้วนะ)

แล้วก็เลยถามราคาอย่างอื่นมาด้วย เช่น
    1. พลาสติกซุ้มล้อ ราคาข้างละ 4xx บาท (เกือบห้าร้อยอ่ะ จำไม่ได้)
    2. พลาสติกกันฝุ่น/หิน/ดิน/ทราย ที่อยู่ใต้กันชนหน้า ราคาอันละ 9xx บาท

ปล. ถ้าใครรู้อยู่แล้วก็ขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    แหร๋มเลยครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    บางอย่างก็ถูกบางอย่างก็แพง

4. king

king New Member Member

86
    3
    0
    หน้าจะเปิดสักระทู้นะครับ

แจ้งราคาอะไหล่กาน แบ่ง ๆ กาน ไป ครับ จะได้ มี ราคากลาง ๆ กาน

แจ่ม ๆ ๆ ครับ

5. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ถ้าซื้อตามตัวแทนจำหน่ายอะไหล่จะได้ส่วนลดอีก 15% นะคับ

6. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เรียนตามตรงครับ โดนเซียงกงหลอกมานานครับ

กระบอกน้ำผมซื้อเซียงกงครับ 200 โง่ไหมละ เราก็กลัวว่าที่ศูนย์จะเเพงครับ ปาดโถ่
    พลาสติกซุ้มล้อเคยถามที่ เซียงกงครับ ข้างละ 500 บาทครับเเพงกว่าศูนย์อีก
    พลาสติกกันฝุ่นเห็นใสเนตเค้าขายกัน 800 เค้าบอกว่าของนอกไม่เหมือนของบ้านเรา

ดีครับจะได้ ลองไปถามราคาศูนย์ดูก่อน เเล้วค่อย วิ่งเข้าเซียงกง

7. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    .ใช่ ตาหมู โรล์บาร์ส้มป่ะนี่

8. suphan_h110

suphan_h110 New Member Member

14
    0
    0
    เฮ้อ โดนแล้ว เรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้