รบกวนบอกให้ทราบด้วยถ้าปัญหาที่ตั้งกระทู้ถามมามันได้รับการแก้ไขลุล่วงแล้ว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 25 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เพราะบางทีคนที่ตอบกระทู้ไปก็ไม่แน่ใจว่าวิเคราะห์ปัญหาที่เพื่อนๆ ถามกันเข้ามาถูกต้องหรือเปล่า เลยขอรบกวนบอกให้ทราบผลสักนิด จะได้เก็บเอาไว้เป็น Record ขอบคุณ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2008
    bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  1. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ดีครับ จะใด้เก็บรวบรวมเป็นข้อมูลเพื่อคนที่มีปัญหาเดียวกัน

OaT_DBS และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ....ถามมา....ตอบไป.....แก้ไข.....บอกต่อ........ความรู้จากประสบการณ์...จะเป็น..วิทยาทาน...ให้กับผู้ที่กำลังเจอปัญหาได้ครับ.....

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เห็นด้วยครับ

4. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ใช่เลยคับ

5. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - ดีครับ เพราะบางปัญหาบางคนอาจจะต้องเจอเหมือนกันก็ได้ครับซึ่งอาจ ซ่อมแล้วไม่หาย แต่มาหาทางออก หาสาเหตได้ จากกระทู้ที่ทุกคนตั้งกันขึ้นมา บางครั้งคนที่ตอบคำถามไปใช่ว่าจะชั่ว 100 % ไปทุกกรณีครับ คนที่ตอบก็อยากจะฟังผลที่ได้กลับมาเหมือนกันครับ บางทีตอบไปไม่ถูกกรณี จะได้กลับมาคิดแก้ปัญหาใหม่ได้ครับ เพราะว่าการที่ตอบแบบทางเว็บไม่เห็นองค์ประกอบต่างๆๆ ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ ไม่ได้ขับรถเหมือนกันทุกคนครับ มันไม่สามารถตอบได้แบบชั่วๆๆ ขนาดช่างเองบางครั้งยังหาสาเหตุไม่เจอเลย ครับ เอาเป็นว่าถ้ามีตอบผลที่ซ่อมกลับมามันจะเป็นประโยชน์ต่อไปครับ ขอบคุณครับ

bigeyes96, OaT_DBS และ ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  6. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    good idea

7. dddd

dddd New Member Member

18
    5
    0
    ดีครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

8. เห็นด้วยครับ เพราะบางทีตอบไปแล้ว ก็อยากรู้ว่ามันเป็นอย่างที่บอกหรือป่าว

9. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
  10. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    o K เลย ครับ

11. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
  12. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    เป็นแนวคิดที่ดี ขอบคุณคับพี่โต้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้