มาแว้ววว...รูปมิตติ้งแบบบรรยายอีกแว้ว (บึงช่อน)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 30 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    หลอกให้ตายใจก่อนแล้วค่อยตลบหลัง....หึหึหตาเกียร์โดนก่อนเลย

2. - -" ...

3. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า....หลอกให้ตายใจ สุดท้ายก้อเอาจนได้นะ ว่าไงจ้ะสมาคมเกียร์มัว...อิอิ

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
  5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก+5555555555555555555

โอ๊ยยยยยยยยยไม่รู้จะหาตัวไรมาสื่อแล้วเพราะอ่านทีไรก็ขำขี้เล็ดเลย555555555555555

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ม่ะอยากขำเลยอ่ะ แต่มันขำจิงๆอ่ะ เหอะๆๆๆ

7. กอหญ้า

119
    1
    0
    เอ๊ะ..ยังไงกันเนี่ยตาเต้ย

8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    โดนกันถ้วนหน้าเลยเนอะยกเว้นคนถ่าย...55555555555555+

9. กอหญ้า

119
    1
    0
    :D อยากจะโดนกะเค้าอีกมั้ยล่ะ หลักฐานของคุณยังมีอยู่นะ..5 5 5 5 :D

คนถ่ายจะโดนได้ไงคู้นนน เพราะคนถ่ายเป็นคนถ่ายเค้า ไม่ได้โดนถ่ายนี่...อิอิ

10. หึหึ ผมไม่เกียร์ กล้าแซวดีกว่าแอบแซว โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กลัวที่ไหน !!! .......................... เมียไม่ใช่แม่ ตอ....แ_]ล .... ถีบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ *0*

โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องหมูเต๊ะ จ๋า ถ้าพี่กับพี่อ้วนว่างเมื่อไหล่จะหนี นางยักษ์ ที่บ้านไปนะ จ๊ะ จุ๊ฟจุ๊ฟๆๆๆๆๆๆๆๆ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :D:D:D

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อะไรกันพวกนี้นี่ ...... เดี๋ยวต้องทีเราบ้างล่ะ หุหุหุ

ปล. ว่าแต่จะไปกันเมื่อไร อย่าให้น้องหมูสะเต๊ะเค้ารอนานนะ 55+

12. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมมาไม่ทันหมูเต๊ะอะ

13. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    ฮา โคตร เลย ฮ่าๆๆ

(ตอนผมอยู่ไม่ยอมจัดร้านนี้)

14. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เอาไว้กลับมาแว้วแจ้งล่ะกันน่ะครับคุณโอ๋ เดี๋ยวเราจะจัดให้ ร้านนี้น่ะ เหอะๆๆๆ

15. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    โอ้วมายกอดมีหลักฐานเราด้วยหรอนี่.........พระเจ้ายอดมันจอร์จมากกกกกกกกกกกกกก

16. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    โดนกันถ้วนหน้า

ฮาไม่ออกเลยนะเนี่ย..:D:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้