ท่อสูตร ทรงมูเก้น ก๊อป ใส้หลุด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Green_mtc#, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Green_mtc#

Green_mtc# New Member Member

6
    0
    0
    มันสามารถซ่อมได้ไม หรือแก้ไขยังไงได้บ้างครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ซ่อมใด้ครับแต่ราคาจะคุ้มมั้ยอีกเรื่องนึงครับ

อีกอย่างร้านท่อทั่วไปก็ไม่อยากทำเพราะเสียเวลาครับ

3. Green_mtc#

6
    0
    0
    เค้าคิดกันเท่าไหร่ครับ เสียงจะเหมือนเดิไม:cry::cry:

4. Egsport191

Egsport191 New Member Member

97
    22
    0
    เคยซื้อท่อก็อปมาครับ ที่ร้านเค้าเปลี่ยนใหม่ให้เลย
    หากซื้อมาจากที่อื่น จะซ่อมก็ได้ใช้วิธีผ่าท่อ ครับ แล้วเชื่อมตะเข็บใหม่
    ก็เนียนดีแล้วแต่ร้าน ค่าแรง 2-3 ร้อยมัง เคยถามร้านแถวเสนา-วังหิน :cool:

5. Green_mtc#

6
    0
    0

ขอบคุณมากครับ :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้