รบกวนขอความรู้หน่อยครับ แมกซ์ลายนี้เนี่ย เขาเรียกชื่อว่าอะไรอ่ะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย liarman, 6 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    พอดีเห็นในเว็บแล้วสวยดีน่ะครับ อยากทราบว่าขนาดประมาณกี่นิ้ว แล้วเรียกว่าลายอะไร ราคาประมาณเท่าไหร่น่ะครับ รบกวนเพื่อน ๆ พี่ ๆ ด้วยนะครับ

ตอนนี้ใส่กล้วยสีดำ 14 นิ้วอยู่น่ะครับ อยากได้ล้อขาว กล้วยสีขาวไม่ค่อยสวยถ้าไ ม่มีออพ เลยไม่กล้าเปลี่ยนสีมัน แหะๆ:p

ขอบคุณมากๆครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2008
  2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    กล้วย ดำ ขายไหม พี่ ...

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    pm มานะ จร้าาาาาาา

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

คิดจะนอกใจกล้วยเหรออู๋.........ทิ้งกันไปซะแร้ววววว
    ไม่ลองหาลาย10ก้านขาวขอบปัดเงาดูสวยดีนะเฟ้ยพี่ว่าหาไม่น่ายากนะ
    เหมือนในรูปนี้อ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤศจิกายน 2008
  5. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ว่าจะลองทำกล้วยขาวดูพี่ อิอิ
    ถ้่าดูไม่ดีค่อยถมดำอีกรอบ 555 :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้