----------------------------------------------- ถ้าเอาเครื่องเจที่ติดแก๊สมาใช่น้... ----------------

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไมตี้เครื่องเดิม, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    -

มาใช้น้ำมัน100% จะมีปัญหาหรือจะเกิดเหตุการณ์อันใดที่เราจะต้องเสียเงินในอนาคตบ้างไหมครับ

อย่างเช่นจะต้องเสียเงินเปลี่ยน อะไหล่ชิ้นไหนหรือป่าว

--- ขอบคุณครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2008
  1. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    อยู่ที่ว่า เมื่อตอนติดแก๊สติดมายังไง มีอะไรเสียหายหรือเปล่าว ถ้าไม่มีก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรครับ

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ใช่ครับ ถ้าติดที่ๆชำนาญงาน ติดมาเนียน ก็วิ่งได้นะครับ มีรถพ่อของเพื่อนผม เป็น กระบะกินเจ ลูกชายแกเอามาแซ๊ด ยังใช้น้ำมันแทนแก๊สเลย *-* ตอนวิ่งปกติ ใช้วิ่งของ แกก็ถึงใช้แก๊ส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้