ส่งกำลังใจให้ปิ๊กด้วย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 2 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เนื่องด้วยปิ๊กเล่นกับบิ๊กลูกสุดที่รัก......แต่โดนกัดเย็บไป 22 เข็ม
    หายไวไวนะที่รัก หมาก็รัก แต่รักคนมากกว่าเยอะเป็นห่วงที่สุด:cry:

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เวรกำ..........หายไวไวเด้อ

3. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ขอให้หายไวๆนะคับ

4. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    หายไวๆ นะครับ

5. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    หายไวๆนะครับ

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอให้หายวันหายคืนหายเร็วๆนะครับ :)

7. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ขอบคุณค่า........................
    ตอนนี้ดีขึ้นบ้างแล้วจร้า....แต่ก็ยังเจ็บแผลอยู่บ้างง่ะ

8. pukpick

615
    0
    0

ขอบคุณน๊าค๊า ที่คอยดูแล ตลอดเลย :kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss:

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    บางแก้วหนอบางแก้ว............ยังไงก็หายไวไวนะสู้ๆ

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เสียใจด้วยน่ะ ยังไงก้อหายไวๆล่ะ

11. pukpick

615
    0
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

ทุกวันนี้มันก็เป็นแบบนี้ล่ะ.......

หูซ้าย...:(:(:(:(:sad::sad::sad::sad:

12. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    หะโดนกัดที่หูเลยหรอเนี่ยอย่างโหดอะ...............แล้วทำไงกับหมาอะ

13. pukpick

615
    0
    0
    ก็เลี้ยงเหมือนเดิม......

รักมาก...ถ้าจะไม่ให้เลี้ยงต่อคงทามใจม่ายได้หรอก ง่ะ

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อ้าว .... เพิ่งเข้ามาอ่านเจอ ไปทำท่าไหนเข้าล่ะปิ๊ก ตั้ง 22 เข็มแน่ะ ขอให้หายไวไวนะคร้าบ

15. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    หายไวไวนะ....... (แล้วอย่างงี้จะไปทะเล..ก็อดเล่นน้ำอะดิปิ้ก)

16. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เคยโดนหมากัดเหมือนกัน ต้องโดนฉีดยาหลายเข็มเลย

หายไวๆ

17. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    หายเร็ว นะค้าบ:D:D:D

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    อิจฉาๆๆๆๆ

19. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    กัดเข้าหูเลยเหรอครับ:eek:โหดจังเลยครับ:(
    ยิ่งผมเป็นคนกลัวสุนัขซะด้วยครับ

20. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    หายไวไวนะค่ะ รักษาแผลดีๆเพราะอยู่ที่หูคงต้องระวังหนักอย่ากินอะไรแสลงๆนะค่ะ

21. pukpick

615
    0
    0
    ...แหม จาอิจฉาทามไมล่ะยะ
    ถ้าอิจฉา แกก็มาให้บิ๊กมันกัดพุง พุงจะได้ยุบๆ แกก็ต้องไปเย็บ เดี๋ยวอ้อมันก็จะได้ไปดูแลแกไง
    จะได้ไม่ต้องอิจฉาแล่ว :D:D:D:D:D

ความคิดดีมะ อิอิอิ

22. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    หายไวๆน่ะปิ๊ก ว่าแต่แล้วไปทำอีท่าไหนให้มันกัดเอาอ่ะน่ากลัวจัง

23. โหยเกตั้ง ยี่สิบเข็ม ดีแล้วไม่เป็นเยอะก่านี้อะ

หายไวๆนะ เป้นกำลัใจให้

24. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    หายไวไวนะปิ๊ก

จะเกิดอะไรก็แล้วแต่ ยังรักน้องหมาเหมือนเดิมแหล่ะ เพราะว่ามันไม่รู้เรื่องอะไร ขอให้หายไวไวนะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้