ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย sake, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sake

sake New Member Member

10
    0
    0
    ผมใช้ MTX อยู่เครื่องเดิมผมเห็นเครื่อง VIGO วางขายอยู่เพียบ เลยคิดว่าอยาก
    จะมาวางแทนเครื่องเดิมมันจะคุ้มไหม มันจะมีปัญหาอะไรรึเปล่า ช่วยตอบหน่อยคับ ไม่อยากวาง j เดียวมันแรงเกิน:p

2. เครื่องวีโก้เซ็นเซอร์ค่อนข้างจะเยอะครับ ทำจิงๆก็ได้ครับ แต่งบมันจะบานปลายรึป่าว ผมขับวีโก้ยังจะวางเจเลย ครับ

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    วางเจ วางใจ ถึงที่หมายสบายผิดกัน เอิ๊บๆ :D:D:D

4. :sad::sad::sad::sad:

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    วางได้ครับ..ลองดูก่อนก็ได้ครับ..ถ้าไม่เวิร์ค..ก็กลับมาวางเจก็ได้....คริ คริ

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ได้ทั้งนั้นแหละคับ ช่างไทยเก่งจะตาย แต่ผมว่าแพงกว่าเจนะ
    กว่าจะจบนะ

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เน้นใช้งานแนวไหนอะครับ

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เชียร์เต็มที่ถ้ามีตังค์

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    จะวางใหม่คิดถึง เจแซด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเท่านั้น

10. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ว่างได้คร๊าบ 100 เปอร์เลย เห็นพี่เจี๊ยบD4D บอกเจอในหนังสือ
    ไทเกอร์วางเครื่องวีโก้

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไหนจะวาง แล้ว J ครับ บงบอกถึง Japan อิ อิ อิ อันหลังไม่เกี่ยวกัน

12. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    กระแส น้ำมันดีเซลตอนนี้กะลังมาแรง
    แต่ทว่า ถ้าวางเครื่องไป เราคงใช้ไปอีกยาว
    ถ้าวันนึงดีเซลกลับมาให้เห็น 50 บาท
    ผมว่าคงมาเสียดายทีหลังครับ

ตัดใจใช้เจดีกว่าครับ
    ของเค้าดีจริงๆ มิมิ

13. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    จิงหรอครับ:D:D:D

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    จิง.............ดิ

15. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    แนะนำเครื่องอีสุครับ

16. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    แต่สำหรับผมส่วนตัวแล้วชอบควันดำครับ เสียงมันได้ใจจิงๆๆแรงๆๆโหดๆๆดิบๆๆ ถ้ารักดีเซลต้องเครื่องดีเซลครับ ก็แคดีเซลพื้นๆๆ

17. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    หนับหนุนครับ ผมรอเครื่องตัวเนี่ยพังก่อน
    ว่าจะไปเอาเครื่อง D4D อันเก่าของพ่อมาวางเล่น ๆ ครับ
    ตอนนี้รถพ่อหนีไปกินเจแล้วววววววววววววววว 555+

18. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    วางได้ครับ แล้วแต่ชอบ

19. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    วางใหม่เจแซดดีกว่า
    เน้นใช้งานก้อไม่โบจบง่าย
    เน้นเร้าใจก้อโบ

20. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เจโบคับ วางแล้วจะบอกว่าไม่เสียดายค่าน้ำมันเวลาได้กดคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้